News Đặt link lên site sạch 100% TF cao FREE

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO'

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nxhaoxn

nxhaoxn Member

Bình tĩnh bạn. Bước 1 chưa xong mà. Niche thứ 2 của mình nè: http://womenswalkingshoereview.com/. Mời bạn public niche thứ 2. Nếu không public được niche thứ 2 thì mình nghĩ bạn cũng chỉ là cái loại Chó Chui Gầm Trạn thôi.
  2. thachhoang56

thachhoang56 Member VIP

public kiểu như bác e có thể public cả trăm cái nhé! Nếu đã pro cả thì cả 2 để lại mail rồi người kia add vào tài khoản amz aff luôn.
    Sầm Minh Tuấn thích bài này.
  3. nxhaoxn

nxhaoxn Member

Bạn public cả trăm cái ra mình đếm cho. Mời bạn. Nếu không đủ thì mình lại nghĩ bạn là người khoác lác.
  4. thachhoang56

thachhoang56 Member VIP

Em không có thời gian rảnh như bác đi lấy site, income của người khác để đi show hay khoe mẽ. thời gian đi lấy 100 cái link để show với bác chỉ để bác không nghĩ e khoác lác chi bằng e đi coment lấy thêm ít backlink. nên bác cứ thoải mái nghĩ e khoác lác đi :D
    Sầm Minh Tuấncuongpk thích bài này.
  5. dotritiep

dotritiep Active Member VIP

Nói chung ai là chó chui gầm trạn thì ở cái diễn đàn này ai cũng biết. Bạn k cần phải khích nhau làm gì? Cho dù mình có public cả lên thì cũng vậy thôi. Còn nói mà không làm được thì thiên hạ nó coi thường. Cái thể loại lấy income của người khác mà nhận là của mình đã không biết xấu hổ lại còn lên mặt yêu cầu nọ kia. Mà mình đã nói rồi bạn chứng minh được income là của bạn mình tặng bạn toàn bộ hệ thống website của mình. Lúc đó bạn có thể mang ra đây mà publich. Chỉ cần mình pub một cái là mọi người đủ hiểu đó là site của mình. Còn thể loại lôi income, site của người khác ra để đọ thi không hiểu bạn là cái thể loại gì?
    Nói cho bạn biết, mình không rảnh mà đi đấu khẩu với bạn trên này. Thời gian đó mình làm được nhiều việc có ích hơn. Còn ai là tiểu nhân, ai đàn bà, ai không có một chút gọi là xấu hổ thì để người khác đánh giá. Chứ không ai nhận mình là như thế mà. Hi vọng bạn nhận ra và có thể giữ lại cho mình một chút nhân phẩm thì người khác còn nể trọng. Sống để người ta tôn trọng nó mới khó chứ sống mà cứ để người ta chửi cho mà vẫn cứ cảng cổ lên thì nó nhục lắm. Mà có nhiều người k nhận ra cứ tưởng mình hay...
    fadjngo, TheNguyen, Sầm Minh Tuấn2 others thích bài này.
  6. cuongpk

cuongpk Active Member VIP

Thôi dừng tranh luận được rồi, thật giả rõ ràng, @admin đóng topic topic đi e !
  7. blackstar76

blackstar76 Member VIP

" đừng cãi nhau với chúng, ta không thể nào thắng chúng vì chúng sẽ kéo ta xuống bằng sự ngu dốt và nguy hiểm của mình"
    dotritiepSầm Minh Tuấn thích bài này.
  8. nxhaoxn

nxhaoxn Member

Không cãi nhau thì bạn im đi. Lên tiếng làm gì. Bạn không lên tiếng không ai bảo bạn câm đâu.
  9. blackstar76

blackstar76 Member VIP

thật nà nguy hiểm =]]
  10. dotritiep

dotritiep Active Member VIP

@Khuê: anh mong em đóng và khoá cái topic này lại. Diễn đàn là để chia sẽ giúp nhau cũng tiến bộ. Không nên để những thành phần quá khích làm ô nhiễm nơi văn hoá của anh em
  11. Sầm Minh Tuấn

Sầm Minh Tuấn Active Member

A Hòa chỉ được cái nói đúng :p
  12. cuongpk

cuongpk Active Member VIP

Lên tiếng để thằng ngu nó hiểu mà nó ko hiểu nên tạm dừng đc rồi.
  13. thsttl

thsttl Member

mình thấy các site mà các bạn show ra đều xịn, đáng để học hỏi :D
    Kiến Lửa thích bài này.
  14. admin

admin Administrator Staff Member

Đề nghị ai không liên quan ko cmt kích động.
    @nxhaoxn cung cấp bằng chứng không lấy income report của người khác để khỏi dẫn tới hiểu lầm nhau. Sau khi bằng chứng rõ ràng mình sẽ đóng topic và mọi ng nên đặt chú ý tới những topic khác có tính xây dựng.
    nxhaoxnSầm Minh Tuấn thích bài này.
  15. ves

ves New Member

Mình quan tâm và có thể xin 2 backlinks được không? Cám ơn admin
  16. Fear2403

Fear2403 Member VIP

tiền ai người đấy hưởng tại sao phải cãi nhau =))
  17. Sầm Minh Tuấn

Sầm Minh Tuấn Active Member

Kết cái view source của bác :D
  18. thachhoang56

thachhoang56 Member VIP

nhìn cái income của bác mà thèm :)) mà sửa nốt 4% thành 10% đi bác :D
  19. Kiến Lửa

Kiến Lửa Member

Những người như chúng ta thích điều này :3
  20. nxhaoxn

nxhaoxn Member

E mong @admin khóa topic lại để ko xảy ra những chuyện ko hay nữa.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.