Bán ACCOUNT BING và COUPON 100$ giá CỰC RẺ

Thảo luận trong 'Sản phẩm, dịch vụ số'

1. okduocthoi

okduocthoi Member

Như các bạn đã biết nếu muốn có traffic nhanh thì có thể chạy Google adword tuy nhiên giá chạy GoogleAdword khá cao, hôm nay minh cung cấp cho bạn dịch vụ bán tài khoản BingAds để chạy quảng cáo.
    Ưu điểm :Giá chạy quảng cáo ở (Bing Ads + Yahoo) thấp hơn khá nhiều so với GoogleAdword , hơn nữa mình cung cấp cho bạn tài khoản đã có sẵn 100$ để bạn sử dụng, bạn không cần phải đi đăng kí visa ... làm tốn thời gian và công sức của bạn

BingAds chiếm tỉ trọng rất cao trong số lượt tìm kiếm chỉ sau google. Mà khi sử dụng Bingads để chạy quảng cáo thì nó cũng sẽ hiển thị nếu bạn sử dụng trình tìm kiếm yahoo. Chưa kể khi sử dụng win 10 thì trình duyệt web IE 10 cũng chạy rất tốt và hỗ trợ hoàn toàn cho Bing.

Bạn có thể sử dụng nó để chạy quảng cáo cho Clickbank, dropshipping, Jvzoo, bán áo thun ... khá tốt.
    Thậm chí bạn có thể sử dụng để chạy cho niche để veri tài khoản Amazon

Giá 1 tài khoản 100$ có giá là 22$/1 account
    Giá 1 tài khoản 200$ có giá là 35$/1 account
    Đặc biệt: bonus cho những người chạy thường xuyên hoặc người đã từng mua hàng của mình
    Giá 1 tài khoản 100$ có giá là 18$/1 account
    Giá 1 tài khoản 200$ có giá là 30$/1 account

Như các bạn thấy mình dùng quảng cáo Bing Ads để chạy cho Clickbank và đây là thành quả khi mình chạy hết 2 tài khoản 100$.

Tuy không nhiều nhưng mà cũng chứng minh được BingAds thực sự tốt để chạy cho các sản phẩm số.
    Không những thế BingAds cũng phù hợp cho mọi người chiến áo thun và đây là một khách hàng sử dụng BingAds để chạy cho áo thun và khá là tiềm năng...

Cam Kết hoàn tiền trong 2 trường hợp:
    - Tài khoản không đủ 100$ trong tài khoản
    - Tài khoản không set camping được

Lưu ý : Bạn có thể chọn mua tài khoản đã chạy và có click với giá như cũ nếu bạn sợ tài khoản không chạy camping được.

Ngoài ra nếu bạn đã có thẻ visa hoặc master card add được vào tài khoản BingADS thì mình có thể bán coupon cho bạn add vào tài khoản.

Với giá là
    - 5$/1coupon 100$
    - 9.5$/2coupon 100$
    - 10$/1coupon 150$
    Đặc biệt có coupon 200$ giá là 15$/1coupon

Nếu bạn có nhu cầu hoặc cần tư vấn thì PM mình qua
    Hoặc mail : tranminhcong090992@gmail.com
    Hoặc FB : https://www.facebook.com/profile.php?id=100003215012359
    Cảm ơn các bạn đã quan tâm !!!
    Last edited: 23/12/16
  2. Hugo8x

Hugo8x Active Member

Mua cái coupon này lẻ thì 5$ mua sll thì tầm 2$ thêm cái Visa nữa hết tầm chục đô bán 30$ em quỳ!
  3. okduocthoi

okduocthoi Member

bạn k cần số lượng nhiều, nếu cần số lượng nhiều thì bạn láy đâu ra ...
  4. Hugo8x

Hugo8x Active Member

Bạn cần số lượng bao nhiêu? Mình làm giá bằng 1/2 của bạn luôn thích bn có bấy nhiêu cần thì mời AD làm trung gian. Mái thoải đi :)
  5. okduocthoi

okduocthoi Member

OK cậu vậy mình đóng topic, giá đây mình theo giá nước ngoài thôi, nếu cậu làm ok vậy thì mình mua lại của cậu :D
  6. okduocthoi

okduocthoi Member

fix giá cuối cho ai có nhu cầu nhé
  7. okduocthoi

okduocthoi Member

8. okduocthoi

okduocthoi Member

9. tpngo

tpngo Member

mới setup được cái bing ads $100 như chủ thớt, đợi 2 ngày chưa thấy approved. upload_2016-10-14_11-15-27.png
  10. okduocthoi

okduocthoi Member

Vẫn add camping bình thường thì ok rồi , có sao đâu :)
  11. tpngo

tpngo Member

Sao lại không sao bác, nó có approved thì campain mới chạy được chứ.

Bác bán tài khoản cho người khác mà chưa được approved à. nhỡ nó phất hiện ra hàng fake không approved thì bác có bảo hành không?
  12. okduocthoi

okduocthoi Member

Mình đã ghi ở trên mà ... nếu set camping k chạy thì bảo hành ... [​IMG]
    Bác đọc kĩ rồi hãy nói e chứ @@
  13. tpngo

tpngo Member

Set campaing thì bình thường rồi. chạy được hay không mới là vấn đề, bác phải nói rõ chứ :) em không có ý gì với bác cả, góp ý tý thôi.

Bác nên sửa lài là: nếu sau 72h campaing vẫn không chạy được thì hoàn tiền cho anh em in tâm :),
  14. okduocthoi

okduocthoi Member

Nếu khách có nhu cầu sợ k add camp đc thì em add trc khi nào có click rồi mới bán :) vậy ổn chưa bác
  15. tpngo

tpngo Member

Chịu bác rồi. :)
  16. okduocthoi

okduocthoi Member

hehe thế có dịp ủng hộ e nhé ... trc cũng có nhiều người đòi add camping trc chạy rồi mới mua chứ k phải bây h bác mới nói :D
  17. tpngo

tpngo Member

Vậy mà có thấy bác cập nhật thông tin đó vào đây đâu? đưa vào thì đã chẳng tốn thêm vài comment rồi!?
  18. okduocthoi

okduocthoi Member

rãnh chat với bác cho nó xôm :D
  19. Kelly Pham

Kelly Pham Member

Chủ thớt, bạn có bán coupon dành cho tài khoản Bing Ads đã xác thực bằng Paypal không?
    P/s: Bing ads đã xác thực tài khoản của mình (trừ $1 rồi)