Hỏi Ai nhận được tiền từ affiliates amazon chưa?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp Kiếm Tiền Với Amazon'

1. Vizzy

Vizzy New Member

31/01/2019 mà tiền vẫn chưa về PO
    có bác nào nhận đc tiền tháng này chưa vậy :(
  2. Vinh Do

Vinh Do New Member

Có người nhận sớm nhận trễ bạn. Trước sau gì cũng tới mà. Mình có lúc 28 - 29 hay trễ hơn. Chờ đợi là hạnh phúc :).
  3. Vizzy

Vizzy New Member

nay 31 rồi mà vẫn chưa thấy gì :(
  4. Nhi Phan

Nhi Phan Member

Có lúc tới mùng 2 mùng 3 tháng sau lận, có khi 25 đã có.
  5. Vizzy

Vizzy New Member

thế cậu đã nhận được tháng này chưa
  6. ozcoolz

ozcoolz New Member

Nếu những ai muốn start up affiliate business không nên start với Amazon chắc chắn là sẽ gặp phải những trở ngại approval lúc ban đầu và commision lại không cao. Tại sao lại không tìm những loại affiliate khác mà tiếp thị không những được dễ dàng chấp thuận mà commision lại cao.
  7. alexnob

alexnob Member

Là network nào bạn?
  8. Nhi Phan

Nhi Phan Member

Đã nhận được hôm 28 rồi.
  9. Nhi Phan

Nhi Phan Member

Cái này cũng đúng, nhưng làm sao để biết được làm cái nào mới quan trọng. AMZ thì rất nhiều sự lựa chọn.
  10. ozcoolz

ozcoolz New Member

Clickbank or shareasale and lots more. Hiện tại mình chuyên làm các mảng affiliate marketing có hệ thống. Nếu ai tự tin có khả năng làm marketing trên các kênh xin liên lạc, chúng ta có thể hợp tác lâu dài nếu thích hợp.
  11. Vizzy

Vizzy New Member

mình vẫn chưa nhận đc.hôm nay là mùng 2 rồi :(
  12. Nhi Phan

Nhi Phan Member

Nhiều không mà lo lắng vậy bạn?
  13. alexnob

alexnob Member

Bạn có proof là đang kiếm được tiền từ các network của bạn chưa , cho mình xem thử dc ko?
  14. supernguyen

supernguyen Member

Mảng kinh doanh hàng hóa Amazon nắm trùm rồi, mấy công ty khác ko cạnh tranh lại còn phá sản. Làm affiliate cho bên khác chắc là làm sản phẩm thuộc lĩnh vực dịch vụ, hàng hóa công nghệ, ko phải sản phẩm vật lý.