Bán Bán site Aff thị trường VN thu nhập ~ 9tr

Thảo luận trong 'Sản phẩm, dịch vụ số'

1. ngoctummo

ngoctummo Member

Do cần tiền phát triển dự án khác nên mình muốn bán site Aff thị trường VN sau hơn 1 năm phát triển.
    Thông tin về site:
    Traffic: ~2k visit/ngày, đa số là google search của những người tìm mua hàng sản phẩm gì đó như tivi, tủ lạnh....
    Thu nhập: Liên tục tăng trong năm 2016 do mình liên tục viết bài. Tháng 8-9-10: ~9tr, tháng 11: ~14tr.
    Chủ đề: gia dụng, điện lạnh, làm đẹp, thời trang, nhà cửa đời sống, mã giảm giá. Key mã giảm giá trước luôn ở top 10 nhưng đợt này mình ko seo đc nữa nên xuống trang 2, nhưng traffic đến từ nhiều bài viết nên ko ảnh hưởng.
    Nội dung: 245 bài viết do mình tự viết 100%
    Giá bán: 95tr.
    Bạn nào quan tâm inbox mình hoặc skype ngoctummo.

Sau hơn 1 năm làm thị trường Aff vn mình thấy cũng có khá nhiều cơ hội, vì thị trường mua sắm online còn tiềm năng phát triển, chứ không phải cứ nước ngoài mới ra tiền.
    Lợi ích khi tham gia thị trường aff vn là bạn kiểm soát được mọi thứ, tự làm được mọi thứ, không lo bị close account, số bài viết nhiều và dài thì cũng khó có thể bị google phạt.
    Nhược điểm khi mua site là bạn mất 1-2 ngày để sửa link aff trong 200 bài viết thành của bạn.
  2. quaoixanhle

quaoixanhle Member

Ngon vay sao ban di the ban.hi
  3. lyanhanh

lyanhanh New Member

Bác xây dựng site từ lúc nào vậy? Bác cho anh em thêm tý động lực chiến đấu đi
  4. hitman47

hitman47 New Member

Bạn cho mình tí hình ảnh và link minh check site cái mà bớt k
  5. crocodine

crocodine Member

Bạn cho mình hỏi Aff Việt Nam là làm với Lazada ah? Site có các bài viết aff riêng không hay chỉ chèn link aff vào các bài thủ thuật, thông tin..?
  6. lorenlee.97

lorenlee.97 Member

Site vn mà thu nhập quá khủng @@
  7. ngoctummo

ngoctummo Member

Bài viết tương tự như niche nước ngoài nhưng bằng tiếng việt và hướng đến nhiều sản phẩm khác nhau nhé bạn, mình làm với lazada và accesstrade
  8. crocodine

crocodine Member

Inbox mình site mình check qua nhé.
  9. ngoctummo

ngoctummo Member

Mình xây dựng từ hơn 1 năm, có rất nhiều mô hình site aff thành công ở thị trường vn mà bạn có thể tham khảo nhé. ví dụ magiamgia.com, offers.vn, bloggiamgia.vn.... Các site này đều thu nhập cao hơn site mình nhiều
  10. sonaff

sonaff Active Member

Wow. Úp cho a phát.
  11. ngoctummo

ngoctummo Member

Thanks bạn nhé
  12. tamkyvip

tamkyvip Member

em có biết site này của bác Tú, DA, PA cao phết
  13. dtkien

dtkien Member

Bác cứ nói site VN ngon chứ ai làm kha khá cũng muốn bán để chuyển sang full AMZ :D
  14. duycute

duycute Member

Bác nói là chuẩn. làm site vn cạnh tranh dữ quá.
  15. tamkyvip

tamkyvip Member

site bác top nhanh nhỉ =))