News Các bác đánh giá cho em về ebook mới public

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp Kiếm Tền Với Kindle eBook'

1. Tình hình em mới public hôm qua, và đang cho chạy khuyến mãi tận 5 ngày. Chưa có review gì cả nhưng hiện tại em thấy các chỉ số sau không biết có tốt không.

Mã:
    http://www.amazon.com/dp/B00VTGOGJA
    Tiện thể cho em xin ít đánh giá và download cho em để em lên hạng nhé. Thanks cả nhà, cùng nhau giúp đỡ review và tải về ở topic này nhé.

Biều đồ này là biểu đồ khách hàng free đã xem ebook, hình như chưa có sale gì cả

Liệu cái amazon best seller rank như vậy đã ổn chưa ạ

Các bạn vào review cho mình thì để lại ở đây nhé. Mình sẽ vào review và download tạ lễ lại nhé
    Hoang NguyenVũ Nguyễn Minh thích bài này.
  2. admin

admin Administrator Staff Member

Định dạng hơi kém em ạ, sau mỗi page có nội dung khác biệt thì dùng cái breakpage ấy. Với cả 13page thì ít quá, Còn cái kw thì cũng hơi ít lượng tìm kiếm nhưng mà mới pub mà vậy là cũng đc rồi, lần sau sẽ ngon hơn. Em nên post luôn cả nội dung review thì mọi ng mới dễ vì nhiều ae ko viết review đc.
    Với cả những ai chưa từng mua gì trên amz thì ko review đc đâu.
  3. Trời, chưa mua gì thì ko review được hả anh, Nội dung là em viết về sách phở, cách thức làm phở anh ạ.
  4. sonaff

sonaff Active Member

sớm sẽ có sale thôi. chúc cậu thành công!
  5. vienkmt

vienkmt Active Member

ủng hộ bạn 1 review
  6. Cám ơn bạn vienkmt nhé, khi nào cần review từ mình thì qua inbox cho mình nhé
  7. btv_bk

btv_bk Member

Nhìn dzo cái ebook ko thấy có gì hấp dẫn gì hết...table content thì téo tẹo, chắc nên sửa lại nhìn cho nó nhiều nhiều
    dinhngocanhav5 thích bài này.
  8. hoangmrb

hoangmrb Member

Gửi mình đoạn review mình vào review cho :D
  9. Pho is a famous dish in Vietnam. Taste is very fragrant, fresh water. Many visitors can not be ignored when to the Vietnam.
    Bác chèn cho em cái review vô xem thao :3 thanks bác
  10. sonaff

sonaff Active Member

11. Hình như đợi duyệt hoặc là cậu phải click vào tải ebook miễn phí về thì mới có review hiển thị được thì phải. Cũng không rõ nữa, lần đầu tiên như cậu mà :D
  12. hoangmrb

hoangmrb Member

đã review ;)
  13. Jimmy

Jimmy Active Member

Gửi mình đoạn review để mình post lên nha :D
  14. viho

viho New Member

@dinhngocanhav5: pub có vài ngày mà ABSR: #3856 rồi hả. Chỉ số này Amazon tính có từng niche hay tất cả kindle luôn thế bác? Sao lên nhanh vậy :D
  15. einstein009

einstein009 New Member

Mình chưa mua cái nào trên amazon nên review không được cho bạn....hic
  16. einstein009

einstein009 New Member

Mình nghĩ mai mốt anh em mình phải set giá 0.99 usd rồi mua cho nhau để có quyền review hết, tiện thể review cho các anh em sau này luôn......chứ giờ muốn giúp mà lực bất tòng tâm...
    vienkmt thích bài này.
  17. vienkmt

vienkmt Active Member

theo ngu ý của mềnh nếu bạn đã biết chạy quảng cáo fb thì bồi cho nó ít $ chạy ads.
  18. Em cũng như bác, niu bi nên cũng không hiểu vì sao nó thế, đấy em chụp cả ảnh lên đấy để mọi người đánh giá, khóa em chọn tùm lum cả lên chả biết thế nào :D
  19. Em không dám ngắm đến quảng cáo ads, vì thấy sách của mình lần này chỉ là demo mà thôi nên không dám target lung tung làm loãng thị trường bác à :(
  20. traudien

traudien Member VIP

mới review cho bác, có gì sau này review giúp lại mình với nhé ;)