Cần các cao thủ tư vấn về thu nhập site này

Thảo luận trong 'ClickBank, CJ, JvZoo, Product Launch, ...'

1. Binh Minh

Binh Minh New Member

Đây là traffic site em, các bác cho em xin lời khuyên với ạ, em treo link của CJ bấy lâu nay là mãi không có sale nào cả, site em về chủ đề sức khoẻ. Bác nào có cao kiến premium em sẽ hậu tạ thoả đáng ạ. Traffic site em đây ạ
    prnt . sc/e4njne
  2. Đồi Gió Hú

Đồi Gió Hú New Member

clickbank có nhìu offer về sức khỏe lắm, gắn 1 chục banner lên thì kiểu gì vài ngày cũng có sale
  3. DavidNgo

DavidNgo New Member

TIme on site của bạn rất tệ, nếu k cải thiện thì google cho ra đảo nhé

Clickbank có rất nhiều sp tốt
  4. Binh Minh

Binh Minh New Member

"time on site" theo các bác phụ thuộc chủ yếu vào vấn đề gì ạ, em newbie mong các bác gỡ rối giúp em !
  5. Đồi Gió Hú

Đồi Gió Hú New Member

dĩ nhiên là content, đúng cái người ta cần và hay thì xem lâu, ko thì next thui
  6. changdoncoi

changdoncoi New Member

Time on site là thời gian visitor ở đọc nội dung ở trang của bạn. bạn cố gắng viết nội dung page dài, rồi điều hướng đến các trang liên quan để ng đọc có thêm thông tin họ cần thì họ sẽ ở lại trang của bạn.

Bạn có trafic cao vậy mà chưa để ý vấn đề này thì seo cũng ghê đấy. mà bạn có chơi trafic ảo ko thế, tos có 18 thì quá ít
  7. MIXSTYLE

MIXSTYLE Active Member

time on site của trang mình cũng chỉ có 35s. tối ưu mãi cũng chỉ dc vậy
  8. Binh Minh

Binh Minh New Member

Traffic vậy mà cao à bác, site em tiếng Anh, em không dùng tool boot traffic đâu ạ. Chẳng là em không có nhiều thời gian phát triển và onpage nên mới vậy
  9. cuongpk

cuongpk Active Member VIP

bán site ko bạn
  10. Binh Minh

Binh Minh New Member

bác định mua nhiêu ạ
  11. slowboy

slowboy New Member

MÌnh cũng có site aff cho themeforest cần bán do ko có tgian phát triển nữa, bác nào hứng thú ko ?
  12. DavidNgo

DavidNgo New Member

Time on site phụ thuộc vào nhiều yếu tố, bạn thuê tớ đi, tớ tối ưu time on site và tìm SP clickbank cho ^^
  13. DavidNgo

DavidNgo New Member

14. cuongpk

pm giup minh site bac qua skype nha: phamcuong568
  15. cuongpk

Pm skype giup minh : Phamcuong568.
  16. Bác còn không bác ơi