Cần tìm việc làm online kiếm tiền mua sữa cho bé

Thảo luận trong 'Dịch Vụ SEO, Link, Sản Phẩm, Dịch Vụ Online'

1. jaykay9xx

jaykay9xx New Member

Như chủ đề đã nói . E Cần tìm việc làm online kiếm 1 - 200k mua sữa cho cháu .
    Gia cảnh : - 2 vk ck trẻ 9x
    - E mới nghỉ việc
    - Nhà thuê ở HN 2tr5 /tháng ( Để tiết kiệm nên e nghỉ ở nhà trông bé luôn , ko kham được thuê ô sin trông bé )
    - Vk đi làm 7h tối về

E có : - Time , rất rất nhiều time
    E biết : - Cơ bản của mọi thứ từ SEO đến YTB đến bla bla
    < Khẳng định các thím cứ giao , e ko biết e search , 1 ngày sẽ OK ( Dk cái chăm chỉ đọc và học hỏi ) >

Các thím nào có việc gì giao e được cứ pm e , có kéo rì kéo e với cũng cứ pm e thoải mái .
    Thân ái và quyết thắng
    Vương Anh thích bài này.
  2. cuongnghiem

cuongnghiem Active Member

Bác biết tiếng anh không, điểm mạnh là gì. Bên em đang cần thêm VA. Vừa học vừa làm.
  3. jaykay9xx

jaykay9xx New Member

Tiếng Anh e sơ xài lắm , toàn vừa trans vừa viết thím ợ !
  4. Duyhau123

Duyhau123 New Member

Bạn có thể làm website tiếp thị liên kết với Lazada ở nhà kiếm tiền là ổn nhất. Hãy vào Blog Duy Đàm để đọc cách làm nhé
    jaykay9xx thích bài này.
  5. emely

emely New Member

Ở nhà thì nhận trẻ về nuôi làm ô sin luôn cũng có tiền xài rồi,tầm 3_4 cháu gì đó,vừa nuôi con mình vừa nuôi con người ta.
  6. jaykay9xx

jaykay9xx New Member

Thank bạn , để mình thử ^^
  7. jaykay9xx

jaykay9xx New Member

=))) Thím có trông đk không mà xui e , lúc e điên e bạo hành chúng nó , thì thím lại có clip mà xem =))
  8. theo em thì bác nên học một kỹ năng nào đó thật giỏi ví dụ như SEO , thiết kế web, html, css, ... thì mới có việc làm được. Chứ mấy cái cơ bản ai mà cần :):):) còn không thì ráng kiếm ít vốn đầu tư làm affiliate, youtube,... gì đó
  9. jaykay9xx

jaykay9xx New Member

Đó đó thím , e cũng học SEO cũng làm aff cũng vọc AMZ , các kiểu , nhưng ko đi đến đâu , có lẽ do chưa đúng cách. Nên ý e nói e biết cơ bản là các thím cần khâu nào e cũng theo hỗ trợ các thím được.
  10. thôi ráng học kỹ năng gì đó đi bác rồi làm freelance cũng được. skill = money
  11. Hugo8x

Hugo8x Active Member

200k là theo ngày hay gì thím?
  12. jaykay9xx

jaykay9xx New Member

Thím mún theo rì cũng được ạ .
  13. jaykay9xx

jaykay9xx New Member

Thím check inbox nhá !!!!
  14. hoainam

hoainam New Member

khổ thật, nếu chưa biết cứng nghề thì khó làm lắm, em thử tìm mấy công việc kinh doanh online xem, mình tự bán hàng trên face đó
  15. Dung_ThienHa

Dung_ThienHa New Member

Hazz, nghề kinh doanh online giờ nhiều lắm, bão hòa rùi. Mình cũng đang kiếm việc làm thêm ở nhà không thì đói lắm
  16. DanangYoung

DanangYoung New Member

Last edited: 9/9/17
  17. nguyenloi1

nguyenloi1 New Member

Bác này thấy khá nổi tiếng trên mạng
  18. emely

emely New Member

Ngu rồi còn tỏ ra nguy hiểm :)
  19. bill_90

bill_90 Member

vãi thanh niên sống méo có tâm
  20. toptich

toptich New Member

Mình cũng có làm 1 trang tiếp thị cho lazada mã giảm giá, mới làm nên vẫn còn nhiều bỡ nhỡ bạn xem qua có gì nhận xét và chia sẻ kinh nghiệm nhé: https://toptich.com/ma-giam-gia/lazada/