Đi comment kiếm link Dofollow Chất từ Blog. Why Not?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO'

1. Hoàng Trọng

Hoàng Trọng Active Member

Done
    Last edited: 16/2/17
    hai nguyen, hunglepAnh Hải thích bài này.
  2. Anh Hải

Anh Hải New Member

Hehe, Mình cũng có vài link như vậy nhờ dịch vụ comment blog của bác. ;)
  3. hieutp0203

hieutp0203 New Member

Thanks bác và yêu bác nhiều. Gửi trọn yêu thương cho bác :D:D:D
  4. Vu Son Hoang

Vu Son Hoang New Member

hay lắm bạn
  5. Asxenlupin

Asxenlupin Member

Cám ơn bác, loại này có nhiều trang không cần kiểm duyệt không bác :)
  6. Hoàng Trọng

Hì. Duyệt hết chứ. loại này còn chặt chẽ lắm. Comment không cẩn thận, sai ngữ pháp,... không chừng nó cho vào box spam thì ngồi mà gỡ.
  7. binhyennhe

binhyennhe Member

cho vào box spam là thế nào bạn, có ảnh hưởng đến đánh giá của Google coi site comment là site spam không. trước mình toàn comment kiểu. it's a great post ko biết đã bị cho vào box spam chưa? làm thế nào để kiểm tra được nhỉ?
  8. hai nguyen

hai nguyen Member

mấy nữa làm 1 gói :D
  9. Hoàng Trọng

cái này không biết được. nếu thằng chủ blog nó thấy comment của bác giống như comment để đi link thì nó cho vào box spam. và nếu vào box spam thì khi bác comemnt, comment của bác sẻ vào box spam của blog khác nữa chứ không phải là box đợi duyệt. muốn test thì bác chọn blog nào đó rồi comemnt thử cái là biết
  10. Hoàng Trọng

:D:D:D
  11. btv_bk

btv_bk Member

Chẳng thấy share tips để giúp anh em tim blog và cách comment để lấy backlink, mà toàn thấy khoe hàng để PR cho dịch vụ không. Nản cho mấy ông này
  12. Hoàng Trọng

Nếu như nhà bác có 1 công thức nước ruốc gia truyền và nghề bán "ruốc" lại là thứ mang về thu nhập chính của bác thì bác có giám share công thức ra cho mọi người để ai củng có thể tự làm ra ruốc và không cần mua ruốc nữa. Nếu có thì bác thật VĨ ĐẠI :D:D:D
  13. juli_0

juli_0 Member

14. slowboy

slowboy New Member

Thế thì tốt nhất bạn đừng để từ Tips, mà đúng ra bạn nên để là từ: Show hàng hoặc khoe hàng thì đúng hơn
  15. Hoàng Trọng

Chắc 2 bác mới đọc bài này sau khi e sửa post. lúc trước bài này là e hướng dẫn mọi người đi comment để kiếm link dofollow. e viết gần 500 words. hai bác không đọc từ đầu thôi vào phán e ghê thế. 2 bác có thể chếch lại lịch sử nhé.
  16. trantrungtt

trantrungtt New Member

Thanks bác nhiều, hôm nào thử làm xem sao