Bán Dịch Vụ Guest Post Trên Authority Site Chất Lượng Cực Cao, Giá Cực Tốt Mà Bạn Không Thể Bỏ Qua

Thảo luận trong 'Sản phẩm, dịch vụ số'

1. Xin chào các bạn

Như các bạn cũng đã biết hiện nay xu hướng link building white hat đang trở nên rất hiệu quả. So với việc đặt link trên PBN bạn sẽ vẫn phải sống trong nỗi lo sợ bị anh Gồ phạt bất kỳ lúc nào do các thuật toán ngày càng trở nên thông minh hơn. Bởi vì khi bạn tự xây PBN chưa chắc đã chọn được domain tốt, ko spam và các footprint khác nữa. Các dịch vụ PBN trên thị trường cũng vẫn có khả năng dính các lỗi tương tự.

Hiện tại theo mình thấy có rất ít các dịch vụ guest post trên Authority Site uy tín mà lại support cho các bạn bằng tiếng Việt. Vì mình biết không phải bạn nào tiếng Anh cũng tốt để có thể diễn đạt cho các dịch vụ nước ngoài. Ngoài ra với các mức giá mà họ đưa ra là quá chát. Xui hơn là bạn còn có khả năng bị lừa dẫn đến mất tiền ngu phí.

Đến với dịch vụ của team bên mình. Bạn sẽ được đặt link trên các authority site với chất lượng cực cao (về Domain Authority, Trust Flow, Organic Traffic và cả content vì tất cả các bài viết được dùng để guest post đều được viết bằng tay, không spin, unique và có độ dài khoảng 800 từ trở lên với các hình ảnh hoặc video minh họa sinh động). Cho nên bạn sẽ:

· Vô tư không sợ bị anh Gồ phạt với thuật toán Panda hay Penguin

· Nhận được dịch vụ tốt với giá cả hợp lý

· Support nhiệt tình với tất cả những gì mình hiểu biết. (Nếu không biết mình sẽ hỏi sư phụ Lamnguyenz)

· Được hoàn lại tiền 100% nếu bên mình không hoàn thành đúng như mình đã miêu tả dịch vụ

Lưu ý:Mình không dám cam kết sau khi sử dụng dịch vụ từ khóa của bạn sẽ rank lên top. Vì như bạn đã biết đấy có đến 200 yếu tố để Google xếp hạng từ khóa của bạn. Nhưng những ai đã học SEO, đang làm SEO sẽ biết những site mình cung cấp dưới đây chất lượng thế nào.

Site 1: http://www.blogher.com/

· Chủ đề: FOOD, HEALTH, HOME IMPROVERMENT, FASHION, BEAUTY

· Bạn nhận được 1 link dofollow chất lượng cao về page bạn cần SEO và 1 link về homepage với anchor text là domain của bạn.

· Thời hạn nhận link và index trong vòng 3 tuần kể từ ngày order (thông thường là nhanh hơn)

· Link vĩnh viễn

· Giá $35

ahref blogher.png
    Majestic blogher.png
    Moz blogher.png

Site 2: http://blog.ideafit.com/ (Tạm Dừng)

· Chủ đề: HEALTH, FITNESS

· Bạn nhận được 2 link dofollow chất lượng cao. 1 link về trang bạn cần SEO và 1 link về homepage với anchor text là domain của bạn

· Thời hạn nhận link và index trong vòng 3 tuần kể từ ngày order (thông thường là nhanh hơn)

· Link vĩnh viễn

· Giá $30

ahref ideafit.png
    Majestic ideafit.png
    Moz ideafit.png

Site 3: http://patch.com/

· Chủ đề: Ngoại trừ adult, gambling and poker

· Bạn nhận được 1 link dofollow chất lượng cao về trang bạn cần SEO.

· Link vĩnh viễn

· Giá $35
    ahref patch.png
    majestic patch.png
    moz patch.png
    Trong thời gian tới team mình sẽ cố gắng mở rộng thêm nhiều Authority site khác nữa. Bên mình sẽ bảo hành cho các bạn 4 Tháng. Nhưng khả năng mất link của bạn là cực kỳ thấp nếu money site của các bạn không dính đến XXX, cờ bạc hay cái gì đó bậy bạ là ok.
    Nếu trong thời gian này money site của các bạn không dính mấy cái như trên mà bị mất link mình sẽ làm lại link khác cho bạn. Vì money site của các bạn vẫn được kiểm tra lại thường xuyên đó nhé.

Chú ý: giá dịch vụ sẽ tăng trong thời gian tới, bao nhiêu thì mình chưa biết, :)

Bạn còn chờ gì nữa mà không xách mông lên order ngay dịch vụ chất lượng của Team mình.

Thanh toán qua ngân hàng Vietcombank rate 22 số tài khoản 0431000233573

Inbox hoặc Skype: tachuongkhoa
    Last edited: 6/1/17
  2. up cho dịch vụ tốt
  3. hai nguyen

hai nguyen Member

site thứ 2 45$ thì k đúng giá, site đó quá bình thường, chỉ như 1 site chứa article thui bác
  4. qhpro

qhpro New Member

Ai can toi lam cai so 1 cho gia 30$
  5. cuongpk

cuongpk Active Member VIP

blogher 15$ mình làm cho. Chém vừa vừa thôi
  6. Sando Alex

Sando Alex Active Member

ko thấy chủ thớt lên tiếng nhỉ :D
  7. Chào các bạn.
    Khi mình mở dịch vụ này mình mong muốn là team mình có thể cung cấp dịch vụ tốt nhất và mang lại lợi ích cho mọi người trong khả năng của tụi mình thôi chứ không phải giá cao thấp ở đây. Mình thấy nó đúng với giá trị sức lao động của bọn mình. Tất nhiên sẽ có dịch vụ khác có thể giá rẻ hơn hoặc cao hơn của team mình nhưng mình cũng chưa sử dụng dịch vụ của họ nên không biết chất lượng sẽ như thế nào cả
    Nếu các bạn có khả năng tốt hơn thì các bạn có thể mở dịch vụ tốt hơn cho mọi người cùng hưởng lợi. Mình cũng sẽ xem xét để ủng hộ các bạn vì giá của các bạn đưa ra là rất mềm mà. Team mình tự làm làm chi cho mất nhiều công sức hơn phải không?
    Một lần nữa mình cám ơn các bạn đã quan tâm đến dịch vụ của team mình
    MrShunE thích bài này.
  8. Update giá tốt nay lại còn tốt hơn
  9. Hòa Nguyễn

Hòa Nguyễn Member

check thì thấy 2 site này ok đó chứ, giá vậy mình thấy khá rẻ :)
    ps: check xong mới thấy k có sẵn cho niche travel hay baby :eek::(
  10. lên dịch vụ tốt cho bà con
  11. up cho dịch vụ tốt
  12. cuongnghiem

cuongnghiem Active Member

Dịch vụ khá tốt. Up cho bác nhé :D
    Tạ Chương Khoa thích bài này.
  13. henrydo

henrydo New Member

Đã dùng dịch vụ, khá tốt.
  14. cuongnghiem

cuongnghiem Active Member

Review đầy đủ về thông tin các em nó đi bác. Chất lượng bài viết, thời gian index ...
  15. tranloc

tranloc New Member Seller

Site ổn, giá tốt. Đợi thêm những site mới ;)
  16. Update site mới nhé mọi người
  17. Hugo8x

Hugo8x Active Member

Hơi ít site :D
  18. update lại dịch vụ nhé