News Giải đáp mọi thắc mắc về kiếm tiền online với ADNOW

Thảo luận trong 'Định hướng MMO - Newbie'

1. Nguyễn Thủy

Nguyễn Thủy New Member

không hề có nhé add
  2. hanx2307

hanx2307 New Member

Xin hỏi là mình có thể nhận thanh toán từ 2 tài khoản adnow khác nhau về cùng một tài khoản paypal không ạ?
  3. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Theo quy chế của Adnow thì một người chỉ có thể sử dụng 1 acc thôi, cho nên thanh toán vào một acc paypal cũng ko được.

Trân trọng.
  4. KhuGioiTinh

KhuGioiTinh New Member

Sao domain của mình không được duyệt vậy ad . ip : 216.364
  5. Nguyễn Thủy

Nguyễn Thủy New Member

Add sao khóa luôn tk của mình???
    Ticket thì kêu để lấy thêm thông tin và giờ là khóa ko vô được??
  6. Vương Phan

Vương Phan New Member

Ad-Now cho mình hỏi, hiện có code quảng cáo dạng Responsive dành cho giao diện điện thoại không ạ, khi bỏ quảng cáo vào site giao diện điện thoại bị vỡ, mình muốn có được giao diện đáp ứng như Google ads
  7. Vương Phan

Vương Phan New Member

Cho mình hỏi luôn là eCPM nó bị tụt là thế do đâu ad nhỉ.
  8. 2hi

2hi New Member

9. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Bình thường adaptive và auto size giải quyết vấn đề với giao diện. Xin bạn tạo ticket đẻ chúng tôi xem chi tiết acc và website nhé.
    Trân trọng.
  10. Ad-Now

Ad-Now Member

11. KhuGioiTinh

KhuGioiTinh New Member

Sao domain của mình không được duyệt vậy ad
  12. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Mình chưa biết tên domain và id của bạn, xin bạn liên lạc với manager cá nhân của mình nhé.
    Trân trọng.
  13. Nguyễn Thủy

Nguyễn Thủy New Member

TK của mình sao vẫn chưa có phản hồi nguyên nhân vậy?

Các file đính kèm:

14. KhuGioiTinh

KhuGioiTinh New Member

Domain : khugioitinh.com
  15. TranThieu

TranThieu New Member

em có tạo WIDGETS và đặt lên web rồi nhưng sao nó không hiển thị ạ?
    mới đầu quảng cáo có hiện,nhưng em lấy mã đấy đặt ở vị trí khác sau không hiện nữa,em xóa đi cũng không hiện nữa ạ đấy là lỗi gì ạ?
    ID :210643
    Web: nhacdj.vip , timlanh.net

anh xem hộ em với! thank
  16. syncmastercp

syncmastercp New Member

Admin adnow ơi sao thanh toán của t bị lỗi thế này, t chơi mấy con GA nên thông tin ghi và kiểm tra lại chính xác rồi mà, t thanh toán bằng wire.
    t có gửi ticket rồi mà ko thấy họ sp gì. mà t có thấy cái phần sp tiếng Việt đâu phải ghi bằng Tiếng Anh
    Ticket numberDateTheme

Các file đính kèm:

17. bahuna

bahuna New Member

Website mình chính thức dùng adnow gần 1 tuần và đã đủ minpay là 100$ ngày hôm qua.
    Cho mình hỏi là mất bao lâu thì adnow tiền hành trả tiền qua tài khoản wmz của mình vậy ?
    Mình thấy khi đủ 100$ như lúc cài đặt thì sẽ tự động tạo Payment.Nhưng mình check thì vẫn là
    Last edited: 27/9/16
  18. vinhphat

vinhphat New Member

Tài khoản 215017 của tôi bị khóa không rõ lý do. Bạn có thể giải thích
  19. Vũ Tuấn

Vũ Tuấn New Member

Bạn cho mình hỏi adnow của mình đã đủ tiền để pay nhưng tại sao vẫn chưa có thông tin thanh toán vậy??
  20. syncmastercp

syncmastercp New Member

Các bạn nên dừng tham gia mạng adnow này và xem xét các nhà mạng khác đi. Có quá nhiều người ko được thanh toán rồi. Thêm nữa sp thì trả lời kéo dài thời gian, vòng vo cuối cùng với điều kiện nào đi nữa cũng ko đc thanh toán đâu. Có mạng quảng cáo nào lại kiểu thanh toán thủ công và trả lời bằng tay thế này đâu.