News Giải đáp mọi thắc mắc về kiếm tiền online với ADNOW

Thảo luận trong 'Định hướng MMO - Newbie'

1. Ad-Now

Ad-Now Member

Xin chào các bạn! Mình đã chuyển những câu hỏi cho manager cá nhân của các bạn.
    Trân trọng.
  2. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Bình thường quá trình thanh toán mất khoảng 1-1,5 tuần. Nếu bạn chưa nhân tiền được thì vui lòng liên lạc với manager cá nhân của mình nhé.

Trân trọng.
    Vũ Tuấn thích bài này.
  3. Vũ Tuấn

Vũ Tuấn New Member

4. vinhphat

vinhphat New Member

"manager cá nhân là sao, không hiểu "
    Tài khoản 215017 của tôi bị trừ tiền không hiểu lý do. Nếu bạn nói tôi cheat traffic thì tôi có thể chứng minh traffic đó sạch. Bạn cũng là người VN nên cũng biết ssos tiền 1k$ không hề nhỏ, đó cũng là tiền mồ hôi nước mắt tôi làm đc. Bạn có thể xem lại tk của tôi ??
  5. Ad-Now

Ad-Now Member

6. Ad-Now

Ad-Now Member

Xin chào các bạn!
    Chúng tôi tự hào giới thiệu ePayments (https://www.epayments.com/), một hình thức thanh toán mới của Adnow.

ePayment cho phép nhận tiền nhanh hơn và không có hoa hồng. Để làm quá trình thanh toán dễ hơn thì bạn cũng có thể đăng ký prepaid MasterCard qua link này (miễn phí): https://www.epayments.com/registration/individualregistration?i=AdNow

Chúng tôi đề nghị bạn lựa chọn ePayment, nhất là nếu bạn ko hài lòng với mức thanh toán tối thiếu hoặc thời gian thanh toán hiện tại. AdNow liên tục làm việc để bạn kiếm tiền dễ dàng và nhanh hơn.

Xin các bạn chú ý là hiện nay chúng tôi chấm dứt sử dụng hình thức Payoneer cho nên xin các bạn lựa chọn những hình thức khác, như: ePayments, PayPal, Wire.

Chúng tôi hy vọng điều này sẽ làm hợp tác giữa chúng ta tốt hơn và dễ dàng hơn. Chúc các bạn kiếm tiền vui vẻ!

Trân trọng,

AdNow team.
  7. Nguyễn Thủy

Nguyễn Thủy New Member

Thích là khóa ko lý do đâu bạn, đừng ticket mất công, minh ticket mà chỉ nhận được câu trả lời là, nên bạn đừng mong là có lời giải thích

Các file đính kèm:

8. bahuna

bahuna New Member

Tuần trước mình chưa đủ MIN pay trong 1 tuần nhưng tuần này đã đủ rồi mà vẫn chưa đc thanh toán.
    Support Adnow hỗ trợ mọi người với nhé
    Thanks
  9. Vũ Tuấn

Vũ Tuấn New Member

Hôm nay đã là cuối tuần....Đã đủ minpay từ đầu tuần nhưng tới giờ vẫn chả thấy gì ngoài từ
    "Payments have not been made yet"
    Mong bạn support hỗ trợ mình..
  10. Pham Quang Khai

Pham Quang Khai New Member

Admin cho mình xin Skyper để tiện support nhé.
  11. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Những payment cho tuần trước được tạo rồi.
    Trân trọng.
  12. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Adnow thanh toán cho tuần trước, tức là tuần này bạn sẽ nhận tiền.
    Trân trọng.
  13. bahuna

bahuna New Member

mình kiểm tra payment thì vẫn là
    Payment history
    Payment method: webmoney
    Payments have not been made yet
  14. Pham Quang Khai

Pham Quang Khai New Member

Mình xin skyer AM ơi
  15. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Bạn gửi id vào inbox và mình sẽ xem chi tiết nhé.
    Trân trọng.
  16. Ad-Now

Ad-Now Member

Mình trả lời vào inbox bạn.
  17. bahuna

bahuna New Member

Mình đã được pay rồi.Cảm ơn Adnow nhé
  18. PVHV02

PVHV02 New Member

#22242! mà đã tạo ticket #19459 hình như đã bị xóa thì phải
    pm mình sky!
  19. Phung Van Truong

Phung Van Truong New Member

Chào bạn, công ty mình có 1 tài khoản Adnow chưa nhận được thanh toán của tuần trước, vì số tiền cũng tương đối nên mình hiểu là bên phía Adnow phải kiểm tra khá kĩ, thế nhưng thời gian đã qua 1 tuần rồi mình vẫn chưa thấy phía Adnow tạo thanh toán của tuần trước, mình đã giửi mail nhưng chưa nhận được hồi âm. Bạn vui lòng kiểm tra giúp mình nhé, đây là ID tài khoản 218951, cảm ơn!
  20. Lê Anh Nhật

Lê Anh Nhật New Member