News Giải đáp mọi thắc mắc về kiếm tiền online với ADNOW

Thảo luận trong 'Định hướng MMO - Newbie'

1. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Mình chuyển cau hỏi cho manager của bạn.
    Trân trọng.
  2. Ad-Now

Ad-Now Member

3. Ad-Now

Ad-Now Member

4. Ad-Now

Ad-Now Member

5. Phung Van Truong

Phung Van Truong New Member

Mình nhận được $ rồi nhé, cảm ơn AdNow
  6. vinhphat

vinhphat New Member

Ai chưa vào thì né thằng adnow này nhé các bạn, làm ăn cực kỳ nghiệp dư. Mình làm tk đc lên 1k$ và đã tạo thanh toán qua PO. Nó bảo là thanh toán qua PO cỡ 20ngay. Mình chờ đúng 1 tháng $ không về nó lại bảo tk ref của mình cheat nên thanh toán bị lỗi trong khi thanh toán của mình tạo trước khi mình có tk ref. Mình bảo mình cheat traffic ntn thì nó không giải thích đc và bảo cái này là việc của nhà phân tích. Đén ngày hôm nay thì nó tạo lại thanh toán cho tk của mình và trừ đi 1 nửa số tiền và bảo click gian lận trong khi 1 tháng trước nó đã tạo thanh toán số tiền đó r mà bị lỗi chưa về. Bây h thì mình tiếp tục ngồi hóng số tiền còn lại xem nó có chịu thanh toán hay không chứ nãn quá r. Nó bảo add skype để nói chuyện cụ thể trong khi ib thì không thấy trả lời. Mình nói thật các bạn chơi cho biết thì đc chứ chiến nhiều mang ức chế vào người đó. Thân ái.
    P/s: nó mà ko pay số $ còn lại mình sẽ úp phốt đầy đủ hình ảnh chứng minh scam cho các b theo dõi ở mmo4me.
  7. Ad-Now

Ad-Now Member

Chào bạn! Như bình thường những cheater sau khi bị banned thì bắt đầu kể chuyện về adnow scam... Cheating của các bạn publisher ko phải là trách nhiệm của công ty. Mình đảm bảo là nếu bạn đã cheat, gian lận click thì Adnow sẽ ko thanh toán. Quy định đơn giản lắm..
  8. adnowluadao

adnowluadao New Member

Anh em chú ý thằng adnow này nha có thể một số bạn đăng ký quãng cáo và đã nhận được tiền.
    Nhưng có thể một ngày tiền mất tật mang nhé:
    - Lúc đăng ký tài khoản nên sử dụng một mật khẩu khác với paypal, payoner.....đặt biệt tài khoản Gmail ( vì website nó trả có cái cơ chế mã hóa mật khẩu đâu có ngày nó vào email thì toi )
    - Có một số anh em cẩn thận (đặt mật khẩu khác) thì khi chạy quảng cáo thì chưa được nhận tiền nó đã xóa tài khoản không thông báo DM ức chế nhất vụ này.
    - Công nghệ httpS ra đời từ lâu anh em nghĩ một công ty lớn như nó không nâng cấp lên nổi (adnow.com/sign-up)
    - Có thể thằng quản lý trang này là người việt nam nó đang rữa tiền và không có cách nào chuyển qua mặt được anh ninh, nên nó tạo công ty quảng cáo rùi từ đó có lý do chuyển tiền.
    - Nên vẫn có một số website đăng ký và nhận được tiền của nó là vậy

DM Tẩy chay.
    Last edited: 1/11/16
  9. xomsamco

xomsamco New Member

Sao mình đăng ký lâu rồi, cũng active rồi mà không hiện quảng cáo nhỉ bác chủ?
  10. numb01

numb01 New Member

admin cho mình hỏi web của mình gắn quảng cáo adnow và đã đạt đến mốc 100$,mình tạo tiket để yc thanh toán thì bị báo lại như này!admin xem và tư vẫn giúp mình với adnow.png
  11. numb01

numb01 New Member

Chào admin!
    web của mình có gắn qc adnow và đã đạt tới doanh thu 100$.mình tạo ticket yêu cầu thanh toán thì nhận được thông báo tài khoản bị block là sao vậy,admin xem và tư vấn giúp mình với
  12. phoitcomputer

phoitcomputer New Member

Ai có việc gì làm bày với đi, newmem and newbie , có j add zalo 01676226697
  13. nghitv9z

nghitv9z New Member

#Ad-now giải quyết giúp mình ID224155 đã đủ Min Pay rồi nhưng vẫn chưa được thanh toán. Mình đã gửi ticket 2 lần rồi nhưng không thấy phải hồi
  14. Ad-Now

Ad-Now Member

Xin chào! Mình đã chuyển yêu cầu cho manager của bạn.
    Trân trọng.
  15. Trinh Ha Cong

Trinh Ha Cong New Member

Xin chào! Mình mới tạo tài khoản adnow và hiện tại đã đủ min pay. Mình đã gửi ticket mà ko thấy trả lời. Mong bạn xem giúp mình, ID của mình là: 216878
  16. milogaudaik

milogaudaik New Member

kích hoặt giúp em 3 wapsite ở ID 196524
  17. Ad-Now

Ad-Now Member

Vâng, mình đã chuyển yêu cầu cho manager của bạn.
    Trân trọng.
  18. Ad-Now

Ad-Now Member

Xin lỗi bạn, nhưng chủ đề của 3 website này ko phù hợp – Adnow ko làm việc với content dành cho người lớn. Có lẽ bạn có những trang web khác?
    Trân trọng.
  19. milogaudaik

milogaudaik New Member

cảm ơn a, a xem giúp em site mới em thêm đó