News Giải đáp mọi thắc mắc về kiếm tiền online với ADNOW

Thảo luận trong 'Định hướng MMO - Newbie'

1. milogaudaik

milogaudaik New Member

cảm ơn a, a xem giúp em site mới em thêm đó
  2. Ad-Now

Ad-Now Member

Vâng, được xác nhận rồi bạn.
    Trân trọng.
  3. Ad-Now

Ad-Now Member

Xin chào quý vị và các bạn!
    Mời các bạn tham gia trang facebook mới của Adnow (tiếng Việt): https://www.facebook.com/AdnowANVN
    Ngoài ra chúng tôi có blog Adnow cũng hoạt động (tiếng Anh): : http://blog.adnow.com/2016/10/06/10-...eed-to-follow/
    Chúng tôi hy vọng rằng ở đây các bạn sẽ tìm thấy nhiều thông tin hữu ích, và hợp tác giữa chúng ta sẽ trở nên thú vị và hiệu quả hơn nữa.
    Trân trọng.
  4. Berin

Berin New Member

Xin chào adnow!

Hôm nay thứ 4 đã đến hạn thanh toán nhưng tài khoản của mình chưa nhận được yêu cầu thanh toán. Mình đã gửi tickets nhưng chưa thấy trả lời.

Payment history
    Payment method: payoneer
    Payments have not been made yet

ID của mình là: 232876

Rất mong nhận được trả lời từ phía adnow
  5. kate37

kate37 New Member

Anh xem giúp em tài khoản 220494 với nhé, gửi ticker để hỏi về vấn đề xuất hiện file ảnh mã php khi chạy quảng cáo thì bị xóa mà không có lý do, gửi ticker khác cũng không có phản hồi gì . cũng không thấy thanh toán gì .
    website : vuisach.com
  6. Berin

Berin New Member

Adnow xem xét giúp, tài khoản của tôi đã hơn 2 tuần mà vẫn chưa được thanh toán. Trạng thái waiting payment từ ngày 7/12 đến giờ rồi. tài khoản ID: 232876

Xin cám ơn!
  7. TuanLe

TuanLe New Member

Xem hộ cái tài khoản ID: 237860 của mình đặt ads 2 tuần đc >100$ mà chẳng thấy thanh toán gì cả.
  8. nghitv9z

nghitv9z New Member

Mọi người ơi hôm nay có ai bị không đăng nhập được vào Adnow không, site vẫn hiện quảng cáo, mail thì không có thông báo gì.
    Ad kiểm tra giúp mình ID224155 với. Cảm ơn nhiều
  9. sinbad911

sinbad911 New Member

Cho minh hỏi khi chọn thanh toán paypal thì cuối tuần thứ mấy mới được chốt thanh toán vậy, tài khoản của mình: 240807
  10. sinbad911

sinbad911 New Member

admin Adnow còn hoạt động không mọi người, sao k thấy trả lời nữa, đủ min pay nhưng không thấy hệ thống thanh toán gì cả, k thấy ai online tra lời
  11. sinbad911

sinbad911 New Member

Sau khi request payment trong 2 tuan lien tục không thấy trả lời thì hôm nay tài khoản mình không dc thanh toán (hơn 100$) mà còn bị banned không lý do, thằng adnow nào nó chơi mất dạy thiệt
  12. AD now có phải là mấy cái quảng cái hình nửa *** ảnh động hay chạy chạy dưới bài viết đó à. Toàn quảng cáo bựa bựa đó thì ko hay lắm :))