Xin hỏi về khoá học dropshiping?

Thảo luận trong 'Định hướng MMO - Newbie'

1. tuấn anh

tuấn anh New Member

chào mn. mn ai làm dropshiping cho em xin ý kiến về các khoá học vs. em search ra một đống khoá học của hồ khắc phú, thái hoàng, phan thanh long, huy le...
    có bác nào học qua các khoá đó chưa ạ cho em xin ít review

em đinh vừa học ast của lâm vừa học thêm dropshiping
  2. mình thấy khóa nào cũng như nhau thôi quan trọng là bản thân có chịu làm hay không :)
  3. Đừng học huy lê rồi bạn lại đi học thêm đó.... dạy như cưỡi ngựa xem hoa vậy. :(
  4. tuấn anh

tuấn anh New Member

học ở thái hoàng được không mn nhỉ
  5. mình có đăng ký khóa học của thái hoàng học phí mất mà học cũng chưa đến đâu gì hic..
    Last edited: 6/4/17
  6. Mark Book

Mark Book Member

thấy khóa học của thằng Phú bị mng chửi quá trời luôn. Còn mấy người còn lại ko rõ bác à :D
  7. trungt25

trungt25 Member

Mình khuyên các bạn newbie, thay vì đi học, các bạn tự google, youtube và tự nghiên cứu. số tiền cũng nhiêu đó mà các bạn có rất nhiều kiến thức. Bọn dạy học bây h đa phần giấu nghề. Tiền mất tật mang thôi.
  8. cuongpk

cuongpk Active Member VIP

các bạn nghĩ kiếm được nhiều mà nó phải đi dạy các bác à. Đa số mấy khóa học bây giờ toàn dạy sơ sơ căn bản thôi, chịu khó thì gg tìm tòi là ra hết.
  9. audi89

audi89 Member

Mình cũng định đăng ký học FBA của thaihoanghd mà ko biết thế nào đây. Ai cho mình review với.

Thấy khóa FBA bên chienbinh.com cũng mắc mà kiểu giống giống đa cấp nên ko biết sao :-s
  10. Ongvang365

Ongvang365 Member

Cũng đang nghe ngóng tình hình, nếu khóa nào ok ai học ra rồi cho cái reviews để anh em tham gia kiếm ít $$$$$$$$
  11. Võ Điền

Võ Điền Member

Google mà phan bạn nhé!
  12. hungcustoms

hungcustoms New Member

13. Vietmoz này chém lắm.. dislike
  14. duyalex

duyalex New Member

Drop Shipping rất dễ bạn ạ. Đừng tốn tiền học mấy khóa đó làm gì nhé.
  15. alexnob

alexnob Member

Dễ thì bạn dạy mình nhé, báo giá học phí luôn giúp mình. Thanks,
  16. duyalex

duyalex New Member

Mình có một số bài viết hướng dẫn Shopify trên trang web cá nhân của mình. Bạn có thể vào theo dõi và làm theo nhé. http://duyalex.com
  17. mình share lại khóa của phan thành long giá 250k nè bạn lấy ko ;););)
  18. cuongnghiem

cuongnghiem Active Member

Đọc được tiếng anh không. Có mấy khóa cực kỳ chất lượng mình share cho :)! Up lên youtube có sub tiếng anh chỉ việc xem thôi. Dropshipping kiến thức đơn giản, đi học mấy ông như hồ khắc phú chỉ mất tiền mà éo có gì hơn tự học đâu.
  19. mrspeed

mrspeed Member

Check inbox mình nhé bạn
    hancock01 thích bài này.
  20. Ongvang365

Ongvang365 Member

Cho mình xin với bạn, [email protected] là mail của mình.
    Cảm ơn bạn nhé.
    hancock01 thích bài này.