Hướng dẫn sử dụng shortcode chèn link aff và ảnh định dạng đẹp

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp Thủ Thuật WordPress, Code, CSS'

1. karl

karl New Member

Mình gặp trường hợp, trước làm vẫn full-function như tác giả preview nhưng vài ngày sau chả thấy star-rating đâu nữa. url của ảnh vẫn hoạt động bình thường.

Mình dùng plugin TMD AFF của bác duckey cũng vậy, star-rating ko hiện lên.

Có ai từng bị như vậy chưa? Có hướng nào khắc phục không ạ?

Các file đính kèm:

2. bạn cho mình hỏi rằng cách tạo button này thì link sang amazon là link dofollow hay no vậy, mình muốn để link nofollow thì làm thế nào, mình tạo bảng so sánh với nút button này ok rồi.

thanks bạn
  3. Asxenlupin

Asxenlupin Member

Mọi người cho hỏi , làm sao để thu nhỏ cái khung chứa hình ảnh và customer reviews lại cho phù hợp với bài viết. Mọi người ai biết giúp em với ạ
  4. Luu Tam

Luu Tam New Member

Mình nghe nói để **** rating và số lượng customer review là sai luật của amz không biết có đung ko hả bạn ?
  5. Sầm Minh Tuấn

Sầm Minh Tuấn Active Member

Chắc chắn xíu thì ko nên để nha bác. Nếu để thì ghi Our Rating, Editor Rating...
  6. Lucky Lee

Lucky Lee New Member

Cùng câu hỏi với bạn, mình cũng muốn nó nofollow mà không biết làm thế nào, nhờ mọi người chỉ giúp. Cảm ơn.
  7. haidang

haidang Member

tốt nhất đừng đụng gì đến mấy thứ nhạy cảm liên quan đến amazon như : giá cả,rating,reviews,bảo hành shiping ..Khóa như chơi
  8. Lucky Lee

Lucky Lee New Member

Không có cách nào để nofollow sao mọi người ơi, help me pls.
  9. hai nguyen

hai nguyen Member

10. pdb2009

pdb2009 New Member

Hi mọi người, nếu chỉ để hình ảnh và nút buy now thì vẫn ok đúng ko mọi người ? Hiện tại cách này có bị amazon cấm ko? Cảm ơn.