SCAM Kenvinhuy scam

Thảo luận trong 'Report SCAM'

1. leila2sd

leila2sd New Member

mình mua của bạn này gần 10 bộ gsa và bị die mất 6 bộ. đã liện hê qua yahoo, skype, mobile phone nhưng bất lực.
    Bạn có làm gì thì cũng nói với mình 1 câu. mình đợi nửa tháng nay rồi. sau 24h bạn ko trả lời chính thức report scam
    Topic: http://www.vflippa.com/threads/longtail-platium-vinh-vien-gsa-cuc-re.1461/

anh em né ra nhé.
  2. Justin_Bee

Justin_Bee Active Member

bán lại key đó nên bị die đúng k bạn nhỉ
  3. leila2sd

leila2sd New Member

reseller thi co lam sao khong ban? bi refund thi key die thoi chu co gi la dau? con su dung ma vi pham tos cua no dan toi viec bi die thi no gui thong bao ve email nguoi mua truc tiep roi. cai nay khong duoc bao hanh theo thoa thuan cua hai ben tu dau. doi 1 thang nay mat hut ko thay tra loi roi moi buoc phai mo topic nay do.
  4. duc

duc Well-Known Member

đồ chùa die là bình thường. :D ăn no xong chắt đi mất tong rồi :3
    Hoàng Trọng thích bài này.
  5. sonypc

sonypc Active Member

điều này đã đc dự đoán từ ngày đầu phá giá cạnh tranh với mình rồi...
    vienleuyHoàng Trọng thích bài này.
  6. thanhthai

thanhthai Member

Đc bác @Kevinhuy tặng 1 key platium còn chưa mua của bác ấy nên ko ý kiến gì.
    Còn có mua của bác @sonypc 2 key longtail platium, key die, cài lại máy tính,.. đc bác ý hỗ trợ key mới trong 5s.
    Hy vọng bác làm ăn khá để anh em đc nhờ :p
  7. clackeen

clackeen Active Member

Cái gì cũng có giá của nó mà, "cực rẻ" thì phải có giá của "cực rẻ" chứ. Hay mua của @sonypc thấy dịch vụ khá ổn, khâu sau bán hàng làm rất tốt... Các cụ nói rồi: "Uy tín quý hơn vàng, khách hàng là thượng đế". Là ai hay là nghề kinh doanh gì thì chữ TÍN cũng phải đặt lên đầu...!
    sonypc thích bài này.
  8. daole95

daole95 New Member

giá cả đi kèm vs chất lượng
  9. makemoney09

makemoney09 New Member

anh em mua pác này nè :D bảo hành cực nhanh
  10. có ko vậy .