Share Keyword research

Thảo luận trong 'Amazon'

1. lemy1996

lemy1996 Member

Sau 1 ngày nghiên cứu từ khóa, ra một số niche nhưng mà cũng nhiều cái chưa ưng ý. Có hai cái này mời các bạn xem.

Bạn nào thích thì để lại tin nhắn/comment mình sẽ share cho. Và mỗi niche chỉ share cho 1 người thôi. Ưu tiên thành viên cũ của Vflippa chưa có điều kiện dùng Long Tail Pro, có hơn 20 bài viết và là thành viên trước T5/2016.

Sản phẩm của 2 niche này khoảng 30-100USD.

emyeusss7, Luu Hieuanhtuan569 thích bài này.
  2. anhtuan569

anhtuan569 Member

hi,ban cho minh niche o ganh dau dc ko?
    Thanks
  3. Justin_Bee

Justin_Bee Active Member

share cho mình với nếu đc :) thank bạn
    tiểu vũ thích bài này.
  4. lemy1996

lemy1996 Member

Cảm ơn bác. Có hai bác đều đủ điều kiện xin trước bạn. Một bác gửi tin nhắn sớm nhất em đã share keyword đầu tiên. Cái còn lại đang hỏi bạn anhtuan569 xem có cần keyword thứ 2 không.
  5. lemy1996

lemy1996 Member

Càng research thì càng ra nhiều Niche. Không biết có bạn nào hứng thú với Niche này không.
    quaoixanhle thích bài này.
  6. lemy1996

lemy1996 Member

Share thêm 1 Niche cho cả nhà. Bạn nào có nhu cầu thực sự thì PM nhé. Niche này hầu hết sản phẩm đều trên 100USD. Lượng search longtail tổng là 1 million/tháng nhé.
    anhtuan569quaoixanhle thích bài này.
  7. lemy1996

lemy1996 Member

Thêm 1 Niche 5. Niche này sản phẩm chỉ 20-30USD, cạnh tranh rất thấp. Long tail search 400-600k/tháng.
    quaoixanhle thích bài này.
  8. anhtuan569

anhtuan569 Member

hi,cho minh niche nay dc ko
    thanks
  9. Justin_Bee

Justin_Bee Active Member

còn thì cho mình xin với nha
  10. lemy1996

lemy1996 Member

Bạn ơi, trong 5 niches này mình đã tặng 4 niches rồi. Còn Niche số 3, KC là 30. Bạn có lấy không? Trong Niche 3 số này mình biết có ít nhất hai bạn Việt Nam đều đang kiếm hơn 1.000 USD/Month.
  11. lemy1996

lemy1996 Member

Nếu bạn lấy niche số 3 này thì để lại số điện thoại vào inbox cho mình nhé! Mình sẽ gửi riêng cho bạn keyword qua tin nhắn!
    Justin_Bee thích bài này.
  12. Justin_Bee

Justin_Bee Active Member

đã inbox bạn. thanks
  13. Trung Lùn

Trung Lùn Member

HI bác Le My, mình mới tập tành làm chơi, bác có thể share cho mình niche vừa tầm đc ko ạ? Giá sp từ 80-100$
  14. trungt25

trungt25 Member

mình cũng mới làm niche site, bạn chia sẽ mình 1 niche dễ dc ko ? yêu cầu là dễ rank, giá sp > 20$ là ok
  15. huu hung

huu hung New Member

Em thành viên mới có được share không Anh . Thực sự Em đang rất cần