News Mình vừa hoàn thành xong Ebook đầu tay, mong mọi người review giúp

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp Kiếm Tền Với Kindle eBook'

1. Mr Long

Mr Long Member

2. Mr Long

Mr Long Member

Hiện tại Ebook đang miễn phí $0, Rất cần các bạn review dùm. Các bạn để lại lời nhắn, mình sẽ gửi review vào hộp thư của các bạn. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
  3. Mr Long

Mr Long Member

Sao không thấy ai vậy ta? Mình là thành viên mới nên các bạn chưa biết mình, chắc chắn mình sẽ review lại cho các bạn mà.
  4. Gui minh minh review cho 1 cho. Thứ 7 này mình để ebook ở chế độ free nhớ review cho mình nhé. Chac moi nguoi chan lam kindle ebook roi. Truoc thay hao hung lam nhung sau khi public chac thay loi nhuan thap nen ae sang chien cac mang khac roi. Noi ra thi buon. Truoc minh nhiet tinh di mua sach, review cho nhieu ban ma gio keu goi review lai k thay tra loi gi. Ton cong suc va tien bac mua sach ho nua chu. Hazz. Dam me doc sach nen tiep tuc lam kindle thoi. Kien tri hy vong mot luc nao do duco 1 ebook thanh cong la OK roi.
  5. Mr Long

Mr Long Member

Bạn nói cũng đúng, kiểu mãi mà chẳn thấy ai giúp. Để mình gửi review và hộp thư của bạn. Ai giúp mình thì mình giúp lại, chơi sòng phẳng. Thanks @Thienhung_1010.
  6. dtkien

dtkien Member

Inbox cho mình nội dung và số * nhé. Hỗ trợ anh em nhiệt tình. Cả @Thienhung_1010 nua nhe
  7. Ngoc Thuy

Ngoc Thuy New Member

Mình cũng ủng hộ Mr.Long và Thiênhung_1010.
    Email của mình: [email protected].
  8. Mr Long

Mr Long Member

5* nhé bạn @dtkien
    . Cám ơn bạn rất nhiều
  9. Mr Long

Mr Long Member

@Ngoc Thuy. minh da inbox review cho ban ., ban kiem tra nhe. Cảm ơn bạn rất nhiều
  10. dtkien

dtkien Member

Xong nhé. Name là Janet R.See
  11. Mr Long

Mr Long Member

Lạ thật, đã có 2 bạn review dùm mình nhưng vẫn chưa thấy trên amazon. Chờ bao lâu thì Review được duyệt vậy các bạn?
  12. dtkien

dtkien Member

Có ngay tức thì luôn mà? Hay do free nên nó ko tính?
  13. Mr Long

Mr Long Member

Lúc trước minh review free cho các bạn khác vẫn được mà ta. Ki quá, sao mình xui quá tòan gặp chuyện gì không.
  14. Ngoc Thuy

Ngoc Thuy New Member

Hình như mình chưa mua sách trên amazon nên nó báo lại thế này:

To submit a customer review: you need to use an Amazon account that has successfully been charged for a purchase. Free digital downloads don't qualify (including free Kindle books, apps, videos, or MP3s) as well as any free promotional items received. You don't need to have purchased the product you're reviewing. Learn more about writing customer reviews.
    If your purchase was completed more than 48 hours ago, let us know here.
    If you have another account and you have already used it to make a purchase, you can sign into that account to write a review.

Hỏi ngu: Vậy mình review cho bạn bằng cách nào?
  15. Ngoc Thuy

Ngoc Thuy New Member

Hình như mình chưa mua sách trên amazon nên nó báo lại thế này:

To submit a customer review: you need to use an Amazon account that has successfully been charged for a purchase. Free digital downloads don't qualify (including free Kindle books, apps, videos, or MP3s) as well as any free promotional items received. You don't need to have purchased the product you're reviewing. Learn more about writing customer reviews.
    If your purchase was completed more than 48 hours ago, let us know here.
    If you have another account and you have already used it to make a purchase, you can sign into that account to write a review.

Hỏi ngu: Vậy mình review cho bạn bằng cách nào?
  16. Mr Long

Mr Long Member

Ah trường hợp này mình gặp rồi, vậy bạn đợi 3 ngày nữa mình đưa giá ebook lên $0.9 đến lúc đó bạn mua xong sẽ review cho mình được.Khi nào bạn có ebook thì mình sẽ mua lại giúp bạn như vậy là hòa nhé. Tại vì bạn chưa mua ebook nào nên Amazon không cho bạn review.
  17. Phải mua trả tiền 1 ebook nào đó thì mới review được.
  18. Mr Long

Mr Long Member

@admin review hộ mình cái nhé
    . 5* nhe, Thanks Khuê
  19. admin

admin Administrator Staff Member

Review rồi nhé :)
  20. Mr Long

Mr Long Member

Thanks @admin nhiều nhiều ;)