Nhận cài đặt cấu hình các dịch vụ web services của amazon

Thảo luận trong 'Domain, hosting, VPS'

1. quannt888

quannt888 Member

1/ Như tiêu đề mình nhận cài đặt cấu hình và hướng dẫn sử dụng dịch vụ Ec2 ,loadbalancing, Route53, RDS read replication cho các bạn nào đang có nhu cầu hay gặp khó khăn trong việc sử dụng và cấu hình web chạy trên nền tảng cloud của aws của amazon cho các web site có lượng visit từ nhỏ đến lớn.

2/ Cần người hợp tác chia sẻ chi phí chỗ đặt server, ngược lại sẽ được sử dụng vps

Như tiêu đề mình có con server dùng không hết tài nguyên lại đang phải nuôi nó rất lãng phí thế nên mình cần tìm bạn nào có nhu cầu sử dụng vps để chạy web hoặc game hoặc window thì pm mình.

Thông số em nó như sau: Server 2 cpu 8core 16 thead, 2.3Mhz, 22G ram, 2 ổ SSD 250G, đường truyền 200M, data: viettel IDC,mình thuê chỗ đặt hết 1tr7/tháng nên cần tìm bạn nào có thể hỗ trợ mình tiền thuê mình sẽ cắt vps cho bạn dùng.

Nếu bạn nào hỗ trợ một nửa chi phí colo thì mình sẽ cắt 50% tài nguyên cho bạn đó sử dụng, ip bạn phải thuê riêng là 50k/ip, server này hiện chỉ một mình mình dùng nên tài nguyên I/O của ổ cứng, đường truyền mạng, CPU rất thoáng.

SDT:01666699854
  2. vifonic

vifonic New Member

bài viết hay quá, bác có nhu cầu thì pm em nhé