Nội quy mục Marketplace

Thảo luận trong 'Đăng topic mua bán, cung cấp dịch vụ tại đây'

1. admin

admin Administrator Staff Member

1. Quy định chung
    • Mọi topic liên quan tới việc mua bán/trao đổi cần phải được đăng đúng mục Marketplace
    • Truy cập link sau để đăng topic: https://www.vflippa.com/forums/29/create-thread
    • Topic sau khi đăng cần thanh toán phí mới được xét duyệt
    • Phí đăng topic $5/topic gửi tới PayPal: khue0607[at]gmail[dot].com hoặc truy cập link sau để thanh toán phí: https://www.paypal.me/Khue/5
    • Trong phần ghi chú của PayPal cần ghi rõ link topic hoặc email đăng ký forum hoặc username để được xét duyệt nhanh hơn.
    • Sau khi thanh toán và được xét duyệt, topic sẽ được di chuyển tới category tương ứng trong mục Marketplace.
    2. Từ chối trách nhiệm
    1. BQT thu phí dịch vụ với mục đích có thêm 1 phần kinh phí quản lí forum, giảm lừa đảo, spam tràn lan.
    2. BQT không liên quan, không trung gian trong các giao dịch giữa người mua và người bán.
    3. Mọi giao dịch thanh toán được thực hiện bên ngoài diễn đàn, BQT không chịu trách nhiệm về bất cứ điều gì liên quan tới sản phẩm, dịch vụ trao đổi hay mua bán.
    4. BQT không có trách nhiệm giải quyết bất kì tranh chấp về chất lượng sản phẩm/dịch vụ, thanh toán.
    5. Đồng ý tham gia mua/bán/ giao dịch với vai trò là người mua, bán bạn phải cam kết mọi tổn hại, tranh chấp không liên quan tới BQT.
    6. Mọi giao dịch/trao đổi dựa trên tính tự nguyện của người tham gia.
    3. Chia sẻ
    1. BQT không chấp nhận buôn bán hoặc chia sẻ và cung cấp các khóa học với mục đích chuộc lợi cho bản thân mà không được sự cho phép của người tạo ra các nội dung này bao gồm (video và bài viết....)
    hungcustoms thích bài này.
  2. lhthe

lhthe New Member

Vậy topic được duyệt sẽ hiện thị trong bao lâu nhỉ?
  3. admin

Hiển thị không thời hạn bạn nhé
  4. annhien141

annhien141 New Member

Anh ơi, check giúp em bài viết của em với ah. Em cũng gởi 5$ vào paypal rồi ah. Anh xem giúp em. Em cảm ơn anh.
  5. admin

Done b nhé!
    annhien141 thích bài này.
  6. annhien141

annhien141 New Member

dạ em cảm ơn anh!