Ở đây có bác nào làm affiliate cho Ipage?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp Thủ Thuật Domain, Hosting, VPS'

1. Anh Trinh

Anh Trinh Member

Vậy phải làm sao mới đúng bác!
  2. bocua

bocua Member

Kiếm traffic thật đi bạn . Chứ cứ bỏ ra 24$ mà có 100$ thì ngon quá :D
  3. quanghe

quanghe New Member

thì người vào website rồi click đăng ký cũng là traffic thật mà
  4. Sonlt

Sonlt New Member

Ở đây có ai làm Ipage ko? Mình làm được từ tháng thứ 10/2016 đến bây h là tháng 3 năm 2017. Các tháng trước trả rất đầy đủ, đến tháng 3/2017 mình có 15 sale mà ipage chỉ trả 1 nửa là 7 sale. Ai đã từng bị tình trạng nvay chưa?
  5. bocua

bocua Member

Bạn email support nó trả lời đầy đủ mà :)
  6. Sonlt

Sonlt New Member

Rất tiếc là không bạn ạ. Mình đã chat với mấy thằng support rồi ý, thằng thì bảo đợi, thằng thì bảo là tự làm việc với bên nhóm affiliate, thằng thì k giải quyết được. BH chưa biết ntn. k biết có nên làm tiếp ko. Tháng vừa rồi cũng có 15 sale chắc cũng bị tình trạng nvay quá.
  7. Sonlt

Sonlt New Member

Thấy bạn nói là vào CJ để đăng ký, nên mình đang đăng ký trong CJ để làm cho an toàn
  8. bocua

bocua Member

Cj nó lần đầu pay rất chuối . Nếu ko phải traffic thật thì mất dạy phết . Ngày xưa có tiền là pay giờ nó có đội chất lượng network chuyên review các payment lần đầu !
    dosonpk thích bài này.
  9. dosonpk

dosonpk New Member

Ipage cũng vậy mà, ai mua mà ko làm, hoặc làm linh tinh là nó ko pay luôn. Còn gắt hơn cj nữa.
  10. bocua

bocua Member

Thế mà nhiều bạn trẻ đang làm như đa cấp lại được pay toàn 1k mấy 2k. Cứ đi vào các group newbie kêu hướng dẫn làm aff yêu cầu có visa 900k. Thế mà kiếm ác đấy :))
  11. KennyTran

KennyTran New Member

12. bocua

bocua Member

1 2 năm nó sẽ ko cho VN chơi nữa, ko renew ... toàn VN với nhau, Website ko có real traffic. Lí do cái gì VN làm cũng nát sau 1 thời gian đó :D
  13. dosonpk

dosonpk New Member

Lẽ ra qua 1,2 năm trước là ipage đã nhận ra rồi chứ. Đâu đợi đến 2 năm sau :D Có điều traffic từ VN cũng lớn nên nó ko bỏ thôi
  14. bocua

bocua Member

Có ai renew đâu, sớm thôi bạn ạ. Vì mục đích là trục lợi chính sách của nó.