Tips Pr7 backlink dofollow cho bạn nào chưa biết

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO'

1. admin

admin Administrator Staff Member

Mình thấy có 2 site có thể tạo backlink PR7 khá nhanh và miễn phí nên bạn nào chưa biết thì làm để lấy thêm 2 backlink không khó khăn gì.
    Đầu tiên là behance.net, site này cho phép bạn có backlink ở profile dofollow nhưng chỉ có thế thì mình không share làm gì. Nghĩa là ngoài profile link thì bạn có thể tạo link chèn trong post và link này là dofollow.
    Để làm được vậy thì sao khi tạo và xác minh xong tài khoản thì bạn tạo project mới, up lên 1 ảnh (đừng spam, ảnh mà bạn design ấy) có thể là logo site của bạn cũng được. Khi up xong thì bên menu sẽ có chỗ add text, ở đây bạn có thể chuẩn bị đoạn text ngắn, unique và chèn link tùy thích. Tạo xong project thì copy lấy link rồi đem đi submit, index link gì cũng được, vậy là bạn có backlink pr7 dofollow, text càng chất thì link của bạn càng chất :)
    Còn 1 site nữa cũng cho backlink pr7 nhưng nofollow bạn nào chưa biết có thể tận dụng luôn đó là site scoop.it sau khi tạo xong tài khoản thì họ cho bạn đặt 1 bookmark trên thanh bookmark và khi truy cập vào page bạn muốn tạo backlink chỉ cần click vào bookmark đó là có thể add url lên scoop.it và bạn có 1 link pr7 nofollow, có thời gian có thể tạo backlink cho tất cả các page mà bạn cần.
  2. juli_0

juli_0 Member

Cảm ơn Khuê nhiều, để làm phát :)
  3. caillou

caillou New Member

Thank phát. Tiện cho e hỏi. Blog bác sao ko thấy bài viết nữa
  4. ha2601

ha2601 New Member

Cảm ơn admin! vào chiến xem sao.
  5. phongcam191

phongcam191 Member

danh dau fat
  6. Tran Tam

Tran Tam New Member

Hi, Mình đã thực hiện tuy nhiên khi dùng công cụ backink checker để kiểm tra thì không backlink trỏ về, anh em nào biết nhờ chỉ giúp.
  7. dreamme458

dreamme458 New Member

Cảm ơn đã chưa sẽ!
  8. lamtraumvn

lamtraumvn New Member

hình như trước trang behance.net em không chèn link được thì phải, để em thử lại xem sao. Còn cái trang scoop.it hình như là mạng xã hội mà nhỉ, đi link trên status thoải mái
  9. vubahai

vubahai New Member

đã thử mà không biết chèn link chỗ nào
    Last edited: 15/3/16
  10. allchange

allchange New Member

Uh, đúng rồi, mình check backlink này thì thấy có index rồi nhưng webmaster tool thì vẫn chưa thấy nó nhận :(
  11. tamkyvip

tamkyvip Member

Cái này nó không có nhiều giá trị lắm hả ae. Thây làm mấy cái với content ngon mà không ăn thua lắm.