Hỏi Rút tiền payoneer ở đâu thì lãi nhất

Thảo luận trong 'PayPal, Payoneer, Gift cards'

1. Ubin

Ubin Member

em muốn hỏi các cụ. các cụ nhận tiền payoneer rồi đi rút atm của ngân hàng nào là mình mất ít phí nhất ak. trung bình tỉ giá là bao nhiêu thế hả các cụ. thấy mấy cụ mang tiền trong payoneer đi bán thì tầm 21,5 tỉ giá này có đc nhiều hơn rút tiền tại ATM ko các cụ
  2. Sando Alex

Sando Alex Active Member

rút về ngân hàng lãi nhất, rút atm phí cao lắm
  3. Justin_Bee

Justin_Bee Active Member

cứ ngân hàng mà rút thôi đừng atm
  4. Ubin

Ubin Member

mình sẽ mất những phí gì khi rút tiền về ngân hàng mà ko qua ATM ak. với lại các cụ hay rút về ngân hàng nào thế ak.
  5. Justin_Bee

Justin_Bee Active Member

rút về ngân hàng k mất phí gì cả. Mọi người hay dùng ACB vì tỉ giá cao, cá nhân mình thì rút Sacombank tỉ giá cũng tương đương nhưng khuyên nên xài ACB
  6. Nông nghiệp phí rẻ :)
  7. Ubin

Ubin Member

Cảm ơn các cụ. e đã rút về vietcombank đc rồi ak. sau khi chia bình quân ra thì đc tỉ giá 21,864 đã bao gồm tất cả các phí. sáng yêu cầu và đầu giờ chiều đã có tiền trong vietcobank rồi ak. 1 lần nữa cảm ơn các cụ ak
  8. chienthanvn

chienthanvn Member

mình có 5 thẻ thì sao rút hết về ngân hàng dc
  9. Ubin

Ubin Member

rút nhỏ nhất là 200$ nhé. theo mình bạn nên rút về 5 bank khác nhau để tránh nó nghi ngờ là 5 thẻ chung 1 người. tên ngân hàng nhận tiền tại vn phải trùng với tên đăng ký trong payoneer nhé.
  10. chienthanvn

chienthanvn Member

mình biết min là 200 nhưng cái vụ trùng tên thì ko xử lý dc
  11. Cho mình hỏi nếu rút ở key atm thì lần đầu tiên trong tài khoản phải có bao nhiêu?
  12. Ubin

Ubin Member

đơn giản mà bạn. bạn làm vietcombank 1 cái , acb, viettinbank..... hoặc là nếu muốn nhanh mà ko sao thì bạn cứ cắm vào atm mà rút mất ít phí nhưng nó nhanh
  13. chienthanvn

chienthanvn Member

uhm , vì tên thẻ là thành viên trong gia đình nên ngay từ đầu mình đã có ý định ra ATM rồi mà
  14. Mark Book

Mark Book Member

Vừa rút hôm qua, sáng rút chiều có tiền luôn. Rate hơn 21.8 :D
  15. Lam Nguyen

Lam Nguyen New Member

Rút ATM phí cao lắm. Rút về bank thì đợi hơi lâu.
    Bác nào có cứ bán lại cho em nhé, rate em lấy cao cho các bác.
    Giao dịch trung gian hoặc trực tiếp đều được ạ
  16. Ngo danh

Ngo danh New Member

rut ve bank di bạn.rate 22.267 m mới rút 2k3