Share Site tạo backlink và tương tác mạng xã hội khá tốt

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Hướng Dẫn, Thảo Luận SEO'

1. tubuva

tubuva Member VIP

Chia sẻ ae 1 site tạo backlink và tương tác mạng xã hội khá tốt, cách làm rất đơn giản và an toàn.
    Mình dùng site này để tạo backlink và kiếm Facebook Shares,Facebook Likes,G+,Pinterest Pins, Twitter Tweets,Tumblr Posts,Stumbleupon Posts và có thể gắn baner.
    + Backlink mình trỏ trực tiếp về site chính luôn, bác nào còn rut rè thì trỏ về PBN hoặc web 2.0
    + Các bài post mình kiếm lượt Likes, Shares, G+, Pinterest Pins, Twitter Tweets, Tumblr Posts...rất đơn giản.
    Bạn cần có điểm để sử dụng dịch vụ, bạn có thể mua điểm bằng visa, Paypal còn mình ko có tiền mua nên kiếm điểm bằng cách đi sub, Pins, like bài trên đó, cần 5 phút là bạn có thể có được 2k-3k điểm ( 1 backlink = 150 điểm ).
    Bạn đăng ký tài khoản hoàn toàn miến phí. Tuy nhiên tài khoản miễn phí hạn chế số url bạn add vào là 3 url. Nếu có điều kiện bạn nên nâng cấp tài khoản của mình để được hưởng nhiều lợi ích hơn.
    Ngoài ra bạn có thể làm aff kiếm tiền dựa vào site này, mình thì chưa làm =D
    Một số hình ảnh cho các bạn tham khảo :

Tạo backlink

Chia sẻ lên MXH

Hoa hồng khi làm aff
    Cuối dùng là đây : http://www.linkcollider.com/
    Mình chưa sử dụng hết các chức năng của nó nhưng thấy khá ổn.
    PS : xin lấy luôn url 4rum làm demo =D
    Nguyen1205, dangmien, traudien4 others thích bài này.
  2. MIXSTYLE

MIXSTYLE Active Member

có an toàn không nhỉ :D
  3. admin

admin Administrator Staff Member

Em chưa dùng cái này, nhưng ko biết có ai yêu quý vflippa ko mà từ ngày tạo forum đã có hơn 10 k G+, ko biết ở đâu ra :)
    Tiên Tiên thích bài này.
  4. tubuva

tubuva Member VIP

Mình đã dùng và thấy an toàn bạn à. Mình thấy ở nước ngoài họ dùng khá nhiều, cũng thỉnh thoảng cũng thấy site của VN
  5. MIXSTYLE

MIXSTYLE Active Member

mới test thử, mua 1 backlink đc đặt vào trang có PA = 50
  6. tubuva

tubuva Member VIP

Chắc admin có quý nhân phù trợ, anh quyên ko Remove cái demo, hết mất điểm roài :D
    Có die 4rum là lỗi tại anh nhé:p
  7. tubuva

tubuva Member VIP

@MIXSTYLE kiểm tra xem các thông số khác thế nào review cho ae ngắn đi:D
  8. MIXSTYLE

MIXSTYLE Active Member

nó tạo cho mình 1 cái bài viết trong page đó, bỏ / tên bài viết đi thì k vào đc domain. moz báo da=50,
    alexa= 324495 , age= 21/5/2013
  9. Mình cũng dùng thằng này khá lâu rồi. Nó có chức năng autosurft, nên thỉnh thoảng vào mở nó vất đó. Kiếm Like Facebook.
    Nói chung dùng thằng này ổn.
  10. Paul Hùng

Paul Hùng Active Member VIP

Cảm ơn nhé, mình đang test thử.
  11. KunNuK

KunNuK Active Member VIP

cho e hỏi tí mọi người hay để reward bao nhiêu vậy ạ? và backlink thì có cần content dài hay gì không ạ?
  12. tubuva

tubuva Member VIP

Nếu bạn đặt nhiều thì nhanh có like, share, post...mình thường đặt >30. Mình nghĩ là content dài một chút sẽ tốt hơn 1 vài câu ngắn, bạn coppy 1 đoạn bài trong site của mình rồi gắn anchortex là ngon :)
    KunNuK thích bài này.
  13. KunNuK

KunNuK Active Member VIP

trong dashboard thì ghi là e đc 11 g+ rồi, mà sao vào web vẫn mới chỉ đc hiện 3 4 cái nhỉ :v backlink chắc mỗi ngày tạo 1 cái là an toàn, k biết nó có index cho mình k hay mình phải tự index ạ?
  14. dangmien

dangmien New Member

Oánh dấu phát, mai test thử, thank thớt :)
    tubuva thích bài này.
  15. thanh1234

thanh1234 New Member

vừa thử không biết có link về không
  16. tubuva

tubuva Member VIP

Bạn để qua ngày là thấy nó cập nhật G+ trên web. Link thì tùy vào site của bạn thế nào mà chiến ( nhưng nó chỉ có 100 site cho bạn đặt thôi, mình làm 1 nhát xong rồi vất đó chả quan tâm đến), cứ để tự nó index tự nhiên ko cần can thiệp làm gì.
    KunNuK thích bài này.
  17. Morgandao

Morgandao New Member

Em thử cái này rùi. Đúng là để lấy like fb khá ok đó. Hoặc G+. Còn kiếm traffic vô web thì để í là web bán sản phẩm VN thì khó vì toàn traffic nước ngoài không à :cool::p
  18. Jimmy

Jimmy Active Member

Mình đã tạo thử backlink trên site này, nó tự tạo 1 bài viết trên site gốc kèm theo backlink. Các site của nó đều có chung 1 IP.
    Lúc trước mua 1 gói backlink trên fiverr, nó tạo ra 30 backlink cùng 1 bài viết (spin) và đặt trên 30 site kiểu auto backlink như vậy, tất cả đều chung 1 IP => làm tụt hạng ghê gớm, cuối cùng phải dùng Disallow tool để remove tất cả.
    Mình khuyên là không nên dùng chức năng tạo backlink trên trang này, mà chỉ dùng các chức năng mạng xã hội.
  19. Paul Hùng

Paul Hùng Active Member VIP

Mình đã test thử, rất dễ bị Gu gồ trảm. Vì sao? Tất cả các lin đều xuất phát từ 1 IP và cùng 1 archo text. Điều này rất dễ bị google để ý và đưa vào penalty. Theo mình nghĩ chỉ nên làm vô site vệ tinh thì tốt hơn.
  20. Bạn nói sao vậy chứ archor text muốn để kiểu nào mà hok được. E để 1 bài viết đến 3 backlink trên đó