Bán ★★★STRONG PRIVATE BLOG NETWORK★★★ - Chất lượng cao - Giá hạt điều - Only Homepage Link

Thảo luận trong 'Sản phẩm, dịch vụ số'

1. up cho nàng hot girl xinh đẹp
  2. cuongnghiem

cuongnghiem Active Member VIP Buyer

Cảm ơn các bác :D!
    Phiavari thích bài này.
  3. thanhbobo

thanhbobo New Member

Đã mua 3 link được tặng 1 link do đã biết và hoàn toàn tin tưởng nhà cung cấp pro này. Kết quả chưa thấy ngay nhưng có 1 key 9900 tăng được vài line và đẩy 1 key best từ 1x vào top 10.
  4. neverchange

neverchange New Member

pm skype mà không thấy chủ thớt reply
  5. cuongnghiem

inbox skype bên mình sẽ pm lại sớm bạn nhé.
  6. cuongnghiem

Thank bro nhé giờ mình mới đọc được!
  7. Phiavari

Phiavari New Member

Sau khi chén em hàng ruột (PBN) do bác chủ thớt share với tin nhắn chén ngay khi còn nóng, được giảm giá, mình vội vàng xách mông lên ra ngân hàng cốp tiền để còn được vui vẻ với em nó. Sau bao quãng ngày chờ đợi, giờ mình cũng gọi là có " chút thành quả nho nhỏ " với em nó. Tuy rằng, mình không định viết report vội, nhưng mà nể mặt bác chủ thớt nhiệt tình giúp đỡ, trả lời nhiều thắc mắc về vấn đề làm sao cho em Gú-Gồ sướng lên đỉnh (tăng rank keyword), cùng với làm sao cho mình sướng (onpage và đi link cũng như tối ưu lại tăng conver) . Vậy nên nay rảnh rỗi, mình vào viết report trả bài rau sạch mà các bác đã share :p

Dưới đây là một hình ảnh đã che theo đúng luật diễn đàn liên xô chống Mỹ. Do em nó không chịu cho chụp nhiều, và với năm nháy cho tới tận sức cùng lực kiệt (em mua 5 link pbn của bác này nhá), nên em chỉ có 1 tấm ảnh. Mong các bác thông cảm ạ :(

Theo đánh giá và cho điểm của cá nhân em thì...

Vòng 1: Khá to. Săn chắc. Đều tay. :p Key 140 với thứ hạng 4 là dạng key " how to + xxx " ! Site giờ chủ yếu vào với thằng này
    Vòng 2: Không ngờ là eo con kiến đẹp mê hồn :D Key đang hạng 9 và với... 49500 lượt search 1 tháng là key... " xxx " Em cũng bất ngờ lắm luôn các bác ạ, éo hiểu sao key này lại nhẩy lên dữ dội vậy :eek:
    Vòng 3: Tuy chưa được săn chắc, nhưng nghe đồn là đang tập gym. Chắc sau một thời gian nữa là sẽ ngon luôn :eek: Key 11 đang pending là key: " Best + xxx " :oops:
    Vòng 4: Cái này tạm thời các bác cứ coi như vòng đùi đi. Vì em mê đùi :p Key cuối cùng là key: " xxx + reviews" ;)

Được cái học hỏi rất nhiều bí kíp tu luyện từ bác này. Bác dạy cho làm thế nào mới tăng được thêm số lần lên đỉnh ( Onpage site để tối ưu click và convert ). Lúc đầu, em chỉ có thể chịu được có 1 phút (lúc trước tỉ lệ conver có 1% cho 100 click :confused:). Nghe đồn các bác khác được 5 phút, 10 phút mà em thấy tự kỷ lắm :( . Nhờ tu luyện với bác này mà giờ em có khả năng chịu được 3.5 phút (tỉ lệ convert lên 3.5 % ;) ). Giờ, em chỉ mong sao có thể chịu đựng lâu hơn tới 5 phút, vì suốt ngày ông ấy khoe được hơn 10 phút nên gato vãi :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Vậy nếu bác nào có nhu cầu được 1 lần sung sướng với em Gú-Gồ, vậy hãy nhắn tin theo nội dung: " Bạn anh Huy " và gửi tới hòm thư của bác chủ thớt nhé. Chắc chắn các bác sẽ được lên mây :cool:
    tranphongnha89Long Kim thích bài này.
  8. tranphongnha89

tranphongnha89 New Member

Chúc mừng bác, sau đợt bão mà nhà cửa bác lại khang trang hơn rồi. Có bí quyết gì chia sẻ cho anh em không vậy ? Của em lên đỉnh được 3 phút ( đâm đâm chọc chọc tới 150 click). Thấy chán quá, sau đợt bão nhà em tan tác.
  9. Link đã về đủ. Từ khóa nhảy từ trang 8 lên trang 2. Sẽ order thêm sớm
  10. cuongnghiem

Cảm ơn bác. Đang update thêm network mới cho anh em :)!
  11. lorenlee.97

lorenlee.97 Member

Report cho ông a đẹp trai :v
    Tình hình là site vừa mới hoạt động 2 tháng, và đi link cách đây 2 tuần
  12. Kanu

Kanu Member

Mình hỏi cách đây 3 tuần mà không thấy trả lời. Haiza,
  13. cuongnghiem

Bạn pm lại nhé :)!
  14. Đồi Gió Hú

Đồi Gió Hú New Member

15. cuongnghiem

Nói chung là trả thù kiểu trẻ trâu quá bạn ơi :D! Dịch vụ em tự làm bác ạ. Anh em ai order vào confirm hộ với.
    Thank vì up topic hộ mình nhé. Tại mình cũng không hay up topic lắm.
  16. MrShunE

MrShunE Member

PBN mà lên Seoclerks thì quỳ r :)). Hàng PBN/ Web 2.0 trên đó là tào lao nhất.
  17. Đồi Gió Hú

Đồi Gió Hú New Member

Động não tí thì biết ai là trẻ trâu nhé, ae mua hàng từ chủ thớt cẩn thận sẽ bị deindex, mất cả chì lẫn chài nhé
  18. Đồi Gió Hú

Đồi Gió Hú New Member

chọn thằng nào có nhìu đánh giá mà mua, đừng ham mua rẻ, ko đúng như cam kết thì mình refund
  19. Bác @Đồi Gió Hú rảnh quá thì lo mà kiếm tiền đi :rolleyes: Đợt bão vừa rồi ai mà chả bị deindex.
    Mà bác @cuongnghiem cũng nên có chính sách bảo hành cho ae nếu bị deindex đi :D
  20. MrShunE

MrShunE Member

Bạn sử dụng PBN của chủ thớt chưa mà phán vậy?? Không đâu vô phá đám chỗ người ta làm dịch vụ.