Tips Tăng follower Twitter hiệu quả KHỦNG KHIẾP

Thảo luận trong 'Thảo luận chung, IM Journey'

1. Tinh

Tinh Active Member VIP Seller

Mình xin chia sẻ 1 tool để tăng follower cho twitter rất hiệu quả: đó là jooicer.com
    Cách thức sử dụng:
    1. Đky acc mới = twitter account
    2. Add 5 đối thủ, hay twitter account trong niche mình có lượng follower lớn ( vài chục K)
    3. Xong, tool này sẽ quét và tương tác vs follower của 5 account trên, giúp tăng follower của acc mình 1 cách nhanh chóng.
    Bình thường bạn sẽ đc 5 days trial, sau đó phí $9/tháng.
    Nếu bạn đky qua link của mình, bạn sẽ đc thêm 5 ngày free nữa, tổng là 10 ngày.
    ĐKy tại ĐÂY.
    Cám ơn các bạn đã đọc.
  2. bvdtr

bvdtr Member

Cám ơn bác, dùng thử cái gói 39$ đc k bác, gói nhỏ chỉ đc max 150/ngày.
  3. hai nguyen

hai nguyen Member

sau 10 ngày đc tầm bn follower bác :D
  4. Ongvang365

Ongvang365 Member

Cái này hay nè, nhưng mình có tí thắc mặc, là khi không xài nữa thì follower có bị rớt không bạn? và follower tăng lên là tăng thực hay do tool quét rồi tự lưu tạm, khi hết xài tool thì nó lại rớt? Nếu bạn có thêm hình minh họa cho bà con thì cái này hay và nhiều người sẽ sử dụng ủng hộ bạn....
    hai nguyen thích bài này.
  5. Hoàng Trọng

Hoàng Trọng Active Member

Nó sẻ rớt mạnh nếu như không xài tool nữa. Cái này cần xài tool liên tục.
    Ongvang365 thích bài này.
  6. Tinh

Được đó vì k yêu cầu creditcard sợ gì
    đc tầm 400 follower á
    Follower ko rớt, follower là ng ta tự follow mình chứ có fai tool ép ng ta follow đc đâu mà rớt
  7. quanghd96

quanghd96 New Member

thanks bác
  8. Tinh

k có gì bạn. :)
  9. Ongvang365

Ongvang365 Member

Đã xài thử 2 ngày, tool thật tồi tệ. Cái cần tăng là followers thì không tăng mà lại đi tăng cái không cần là following.... vãi cả tool. Thế này là sao chủ thớt? Giải thích để anh em hiểu hoang mang quá....
  10. cuongpk

cuongpk Active Member VIP

tool này là để thím follow người cùng niche nhanh hơn làm thủ công, thms follow ngta thì ngta follow lại thôi chứ sao mà tự tăng đc, phải từ từ nó follow lại chứ
  11. Tinh

Bạn Cường giải thích đúng rồi đó. Bạn chờ 2,3 ngày sau sẽ thấy công hiệu. Vì mình follow ng ta, ng ta sẽ tự follow lại. Cần ít time. Vậy mới tự nhiên chứ k fai auto tăng.
  12. Võ Điền

Võ Điền Member

Mạng xã hội luôn là miếng bánh béo bở. Khá hay, chờ review :)
  13. Ongvang365

Ongvang365 Member

Good, đã thấy tín hiệu tích cực follower bắt đầu tăng lên, nếu tăng đều thì hết trial mình sẽ mua ủng hộ chủ thớt theo link affiliate.... :D
  14. cái này có sử dụng cho instagram không bác
  15. Tinh

Good news
    Chỉ twitter thôi bạn à