Thu nhập niche site tháng 5 của 1 thành viên giấu tên

Thảo luận trong 'Thảo luận chung, IM Journey'

1. admin

admin Administrator Staff Member

Mình tạo topic để lấy report viết bài cho tháng 5 trong mục VIP rồi nhưng có thu nhập của 1 anh tham gia team mình từ ngày đầu nay thu nhập đã đi vào ổn định nhưng không muốn công khai tên nữa vì bị làm phiền quá nhiều.
    Post thu nhập của anh lên đây làm tin vui cho team và động lực để tất cả các bạn mới có niềm tin vào niche site nhé!
    lovely2017, Ngoc Phung, tongoc7 others thích bài này.
  2. hunglep

hunglep Active Member VIP

vãi đạn nhỉ @@
  3. admin

Anh này là người làm cùng mình site này từ ngày team chỉ có vài ng với nhau, tất nhiên anh thích sống ẩn nhưng mình thì nắm site này tới từng chi tiết, nên nếu có thắc mắc cứ cmt, mình sẽ trả lời giúp :)
    Tất nhiên là ko để lộ anh là ai và site anh là site nào :)
    thanhquy thích bài này.
  4. Invincible.bk09

Invincible.bk09 Active Member VIP

Kinh hoàng, chúc mừng anh em KT's Team :)
    Hai Long thích bài này.
  5. Quá đỉnh
  6. Paul Hùng

Paul Hùng Active Member VIP

Khủng hoảng tinh thần luôn :cool:
  7. Kanu

Kanu Member

Ước tính đối thủ của mình thu nhập cũng chừng này. Hi vọng không phải bác ;)
  8. Hai Long

Hai Long Member

quá khủng!
    tuyenphan thích bài này.
  9. mỗi khi nản nhìn mấy report này lại thấy phấn khởi :D
  10. Trinh Minh Chiem

Trinh Minh Chiem New Member

Quá khủng, thật ngưỡng mộ, ước gì mình được như anh ấy
  11. Trần Ngọc Sơn

Trần Ngọc Sơn New Member

:)) Chúc mừng Anh ::))
  12. Quá đã, ước mơ của em....đúng là thay vì cày nhiều site nhỏ, đầu tư làm 1 site thật đáng tiền...
    Chúc mừng quý ông ẩn danh...
  13. briancan

briancan New Member

Bật mí cách thu hút traffic vs seo đi a ui. Dã man quá
  14. Chung Hoàng Thân

Chung Hoàng Thân New Member VIP

Làm 1 bài hướng dẫn SEO và thu traffic đi anh, nhìn ngon quá. Chúc mừng bác nào đạt được nhiều thế kia và team của anh Khuê
  15. admin

Anh ấy có thể đã đọc cmt của mọi người @Chung Hoàng Thân nhưng vì ko xưng danh nên ko cmt, nhưng nếu có cmt thì mình nghĩ a ấy cũng nói 1 câu rằng ko biết bạn còn muốn bài hướng dẫn nào nữa, trong khi anh ấy cũng chỉ áp dụng những cách SEO mà mình đã viết trong tài liệu. Mình dám cam đoan 100% là anh ấy chẳng có mánh khóe gì ở đây cả. Chỉ làm áp dụng tài liệu mình soạn ra và thực hành, thực hành.
    Có vẻ như bạn thấy ng khác có thu nhập thì nghĩ họ có mánh khóe nào khác, chỉ thích chạy theo ng show income mà ko biết rằng bạn cũng có y một bộ tài liệu như vậy, vấn đề ở đây chỉ là làm và ko làm, làm như thế nào hay vừa làm vừa ngóng.
    Tâm lý chung của bạn và những ng mới là:
    Mong sao có casestudy chỉ cần copy paste, có ng chọn sẵn niche ngon và chỉ cần làm và chờ
    Mình khẳng định là ko có điều đó đâu, có khi niche bạn đang làm cũng là niche cực ngon, chẳng qua bạn chỉ thấy chưa tới lúc thành công thì nghĩ chỉ có niche của anh show income kia mới ngon, bạn đang làm cách SEO hoàn toàn tương tự nhưng chỉ nghĩ cách SEO của anh ấy mới đúng.
    Nếu chứ chạy lung tung vô kiên định như vậy thì bạn chẳng bao giờ làm đc.
    Nếu nói ngắn gọn ra thì mình và anh trên chỉ thảo luận 1 chút rồi anh chọn ngay niche này, cũng mua tên miền và làm, cũng từng bị thin content, nhưng cái có của anh ấy 8 tháng trước đó là làm và làm theo hướng dẫn, còn bạn thì mới bắt đầu nhưng chỉ mong có cái gì đó cao siêu hơn, cờ có trong tay nhưng ko phất, chỉ nghĩ là cờ thằng khác mới to mới dài mà thôi :)
  16. Đinh Thị Sao

Đinh Thị Sao New Member

Chúc mừng bạn. Đúng là thành quả ngọt ngào sau bao ngày cày cuốc.
  17. Minh Tu

Minh Tu Member VIP

Thật không thể tin nổi, các cao nhân từ từ xuất hiện ra rồi. Bái phục.....
  18. timtran

timtran New Member

Đây là nguồn động lực cho mình tiếp tục. Chúc mừng bác nha
  19. MIXSTYLE

MIXSTYLE Active Member

Mã:
    cờ có trong tay nhưng ko phất, chỉ nghĩ là cờ thằng khác mới to mới dài mà thôi
    sao nghe thâm nho thế nhỉ :D
  20. Mạnh Thìn

Mạnh Thìn Active Member

Tay cầm sáo trúc, ung dung tự tại. :) Chúc mừng bác.