Tìm niche kiếm tiền với clickbank

Thảo luận trong 'ClickBank, CJ, JvZoo, Product Launch, ...'

1. Phạm Văn Lộc

Phạm Văn Lộc New Member

Em chào a Admin!
    Em cảm ơn anh vì những bài chia sẻ về MMO, sau gần một tháng đọc nghiền các bài viết của anh, em thấy kiến thức tăng lên rất nhiều.
    Em cũng chuẩn bị sẵn sàng để chiến Clickbank với micro niche site, em cũng có lên kế hoạch từ việc nghiên cứu keyword và build backlink, dù là newbie nhưng em đặt mục tiêu là kiếm 2000$/tháng, vì em nghĩ sau khi đọc các bài viết về niche site, nếu làm theo đúng bước anh chỉ thì chắc sẽ thành công. Nhưng còn một vấn đề em đang thấy khó tìm là tìm niche, sản phẩm để promote ở clickbank. Anh có thể giới thiệu cho em một vài niche mà anh cảm thấy được, em cảm ơn anh.
    Anh có thể chỉ một vài niche cho em qua email này ạ
    [email protected]
    Em cảm ơn anh
  2. truongcongthuong

truongcongthuong Active Member

3. Phạm Văn Lộc

Phạm Văn Lộc New Member

Mình nghĩ việc đặt mục tiêu lớn sẽ tốt hơn nhiều là mục tiêu thấp tẹt, vì khi đó mình sẽ phải làm việc chăm chỉ hơn. Mục tiêu cao nhưng chỉ cần đạt 50% là oke, còn hơn là mục tiêu thấp tẹt, ít nỗ lực cho dù đạt 99%.
  4. nguyenpercy

nguyenpercy Member

Bác quá ghê ạ. E chỉ dám làm 100/tháng thui. Cho e theo ké case study với bác nhé.
  5. Phạm Văn Lộc

Phạm Văn Lộc New Member

Mình nghĩ chỉ cần bạn đọc kỹ lưỡng các bài viết của anh Admin thì sẽ làm được thôi, vì có nhiều người thành công hơn thế, nên không có gì là mình không làm được cả, có những người kiếm tiền với clickbank kiếm hơn 1000$/ngày.
    Đó là sự thật, chỉ cần tìm tòi, đọc, lên kế hoạch, và hành động, chắc chắn thành công.
  6. nguyenpercy

nguyenpercy Member

À í e là e đã đọc kỹ rồi. Và cũng chỉ đặt target 100 thôi ạ, e ko dám đặt hơn. Bác rảnh post case study những khi bác làm lên để follow theo dõi cho hấp dẫn ạ. E thix các mem chơi theo dạng case lắm. Lâu lâu mới có dịp truyền hình trực tiếp, trước đây có bác Clean gì đấy cũng post. Hay phết
  7. Justin_Bee

Justin_Bee Active Member

cứ kiếm 200$ đi đã rồi nâng dần mục tiêu lên :D
  8. alexnob

alexnob Member

Sao bạn đặt mục tiêu cao, cần nỗ lực nhiều mà ngay khâu đầu tiên tìm niche lại đi nhờ người khác tìm giùm là sao? @@