SCAM Truong Thanh Tuan - Clone nichsite

Thảo luận trong 'Report SCAM'

1. V867

V867 Active Member

Mình là người mua niche của @dotritiep, nếu được thì @Truong Thanh Tuan delete cái site clone của bạn giúp mình nếu bạn không phát triển nó nữa để mình yên tâm làm :), thanks bạn nhiều.
  2. lazypig

lazypig Member

chac phai tra tien content va domain cho no moi chiu delete di cho ban nha'. haha. @V867 . voi cai loai nay noi nhieu lam j. minh xin chong dit vao cac ban Scam va ko uy tin nhe. xin loi moi nguoi minh an noi hoi mat ve sinh.
  3. wengerit

wengerit Member

Bạn Tuấn ko đầu tư cho site kia nữa là bạn yên tâm loai đc 1 đối thủ rồi @V867
  4. thanhtan2001

thanhtan2001 Member VIP

nhục vãi cứt, vote từ chức =)) mod miếc gì vào toàn nói suông k có quyền ban thành viên =))
  5. clackeen

clackeen Active Member

Chủ top nói cũng hơi quá lời, cũng ko đến mức scam, chỉ là bạn Tuấn chơi ko đẹp thôi.
    Nhưng theo mình thì một khi đã xác định bán site là chấp nhận nguy cơ bị clone rồi, vì nhiều người xem đc niche đó rồi mà. Nhưng quan trọng là khi bán site là mình cũng đã bỏ niche đó ko theo nữa rồi, hơn nữa việc clone thì cũng ko thể lên đc, chưa kể đến những ng clone cũng chỉ level thấp nên cái đó cũng ko ảnh hưởng nhiều đến niche lắm. Mình chỉ cần vượt lên hẳn là đc rồi.!

Bạn Tuấn chắc lúc đó cũng thời trẻ trâu tập toẹ nên mới thế, vừa rồi bạn ấy có mua 1 site của mình, cũng thấy khá nghiêm túc và đã giao dịch thành công.

Nói ra đây cũng để những người đang và đã có tư tưởng clone thì nên dừng lại, chỉ có 1 cách là mạnh hơn người khác mới có cửa thành công. Nhiều người cạnh tranh nhau 1 niche là chuyện bình thường, nhưng chiến thắng luôn thuộc về kẻ mạnh hơn.!
    nxhaoxn thích bài này.
  6. Vo Hoang Phi

Vo Hoang Phi Active Member

7. Lính Mới

Lính Mới Member

Cũng không đến nỗi nghiêm trọng thôi thì mỗi người nhường một tý giữ hòa khí ạ :D
  8. nxhaoxn

nxhaoxn Member

Đề nghị bạn lần sau viết tiếng Việt có dấu nhé.:D
  9. Luu Tam

Luu Tam New Member

Là người việt với nhau ai lỡ lòng nào làm như vậy, vô đức vô tài. Search gg đã đành, hỏi mua rồi clone...không đẹp